Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, DOS
SKU: IPC5-i5_12l-32-m256-12_7-X-DOS-0
₹52,400
₹62,900
/ $550
పరిశ్రమల హృదయ స్పందన: ఎప్పుడూ ఆగని పనితీరు!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.92కిలోగ్రాములు, 3.34కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
Thinvent Industrial PC మీ కఠినమైన పరిశ్రమా వాతావరణానికి సిద్ధంగా ఉన్న ఒక పవర్హౌస్
ఇది ఎందుకు ప్రత్యేకమో
- ఇది పూర్తిగా ఫ్యాన్లెస్ డిజైన్, దుమ్ము లేదా తేమ నుండి భయపడదు. 24/7 నిరంతర పనిభారాన్ని భరించగల శక్తి మరియు స్థిరత్వం ఇస్తుంది.
- అధునాతన పరిశ్రమా యాక్టోమేషన్, మెషిన్ విజన్ సిస్టమ్స్ లేదా ఎడ్జ్ కంప్యూటింగ్ వంటి డిమాండింగ్ టాస్క్లకు అనువైన శక్తిని కలిగి ఉంటుంది.
- అనేక పరికరాలను ఒకేసారి కనెక్ట్ చేయడానికి సమృద్ధిగా పోర్ట్లు ఉంటాయి. పాత మరియు కొత్త పరికరాలతో సులభంగా ఇంటర్ఫేస్ చేసుకోండి.
- మీరు ఆశించినంత గట్టిది! మృదువైన అనోడైజ్డ్ ముగింపు మరియు దృఢమైన అల్యూమినియం బాడీ దీన్ని మరింత మన్నికైనదిగా చేస్తుంది.
సరళమైన వాస్తవం
ఇది స్పీడ్, మన్నిక మరియు విశ్వసనీయత కోసం రూపొందించబడింది. మీ ఆపరేషన్ మరింత స్మార్ట్గా మరియు సమర్థవంతంగా మారాలనుకుంటున్నారా? ఇదే మీ సమాధానం. 100% ఇండియా డిజైన్. మీ పరిశ్రమ, మా ప్రతిజ్ఞ.