Thinvent® ఇండస్ట్రియల్ పిసి IPC5, ఇంటెల్® కోర్™ i7-1255U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 32GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro, క్వాడ్ DB9 సీరియల్
SKU: IPC5-i7_12l-4-m32-12_7-m-11P-4S
Thinvent IPC5ని చూడండి – మీ ఇండస్ట్రియల్ ఆటోమేషన్కి పవర్ఫుల్ ఎంజైన్ ఇది!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i7 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1255U |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.7 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 32 జీబీ |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 డీబీ9 మేల్ RS232 |
| Rear Serial Port | 4 DB9 male RS232 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 50°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | ఇండస్ట్రియల్ PC |
| థర్మల్ డిజైన్ | ఫ్యాన్లెస్ ప్యాసివ్ కూలింగ్ |
| కొలతలు | 197mm × 210mm × 65mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | అనోడైజ్డ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | డార్క్ గ్రే |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 2.92కిలోగ్రాములు, 3.34కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
50 డిగ్రీల వేడిలో కూడా చెమటల దగ్గర దёже ఫ్యాన్ లేకుండా పని చేసే రగ్గిడ్ కంప్యూటర్ను ఊహించుకోండి. అదే ఈ Thinvent IPC5. పూర్తిగా ఇండియాలో డైన్ చేయడెందుకు, మీకు కావల్సిన కనెక్షన్లు, స్క్రీన్లన్నీ ఇన్స్టా పవరుతో రెడీ.
- Factory Automation, Machine Vision లాంటి హ్యవీ డ్యూటీ అప్లికేషన్స్లో స్మూత్గా Apps రన్ చేసుకోండి. 10 కోసి i7 ప్రోసెసరు మిమ్మల్ని “స్లో అవుతుందోӘం” ఆద్యా అడుగ���ు lersing.
- Dual Band WiFi mi edging sensor emo Multi-Cameras ni streaming recordlega Lag emoccute.
- Older Machines లే Windows In Serial Port5 Media Centers క