Thinvent® ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ ಐಪಿಸಿ5, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 128GB SSD, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ವೈ-ಫೈ ಇಲ್ಲ, DOS
SKU: IPC5-i7_12l-64-m128-12_7-X-DOS-0
ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ, ಭಾರತೀಯ ಡಿಜೈನ್!
Specifiche Tecniche
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 3 |
| Front Serial Port | 2 ಡಿಬಿ9 ಪುರುಷ್ ಆರ್ಎಸ್232 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 50°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | ಆರ್ಓಎಚ್ಎಸ್, ಐಎಸ್ಓ |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪಿಸಿ |
| ಥರ್ಮಲ್ ವಿನ್ಯಾಸ | ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಪ್ಯಾಸಿವ್ ಕೂಲಿಂಗ್ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 197mm × 210mm × 65mm |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 340ಮಿಮೀ × 235ಮಿಮೀ × 105ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | ಡಾರ್ಕ್ ಗ್ರೇ |
| Net and Gross Weight | ೨.೯೨ಕೆಜಿ, ೩.೩೪ಕೆಜಿ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Animazione di Assemblaggio
ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಖಾನೆ ಅಥವಾ ಯಂತ್ರಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸೂಪರ್ಚಾರ್ಜ್ ಪವರ್ ಸಿಗಲಿದೆ!
Thinvent IPC5 ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿ
ಇದು ಕೇವಲ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಅಲ್ಲ, ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯ ಗೇಮ್ ಚೇಂಜರ್. 12ನೇ ತಲೆಮಾರಿನ ಇಂಟೆಲ್ ಕೋರ್ i7 ಪ್ರೊಸೆಸರ್ನ ಶಕ್ತಿ, ಕಠಿಣ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಪರಿಸರಕ್ಕೆ ತಯಾರಾದ ರಗ್ಡೆಟ್ ಡಿಜೈನ್ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾನ್ಲೆಸ್ ಕೂಲಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ, ಇದು ಸದಾ ಸುಸ್ತಾಗದ ಕಾರ್ಮಿಕನಂತೆ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ಏಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು
- ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಕೈಗಾರಿಕಾ ಆಟೋಮೇಶನ್, ಮೆಷಿನ್ ವಿಷನ್ ಮತ್ತು ಎಡ್ಜ್ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ನಿರಾತಂಕವಾಗಿ ಚಲಾಯಿಸಿ.
- ಯಾವುದೇ ಧೂಳು, ತೇವ ಅಥವಾ ಕಂಪನದಿಂದ ಭಯವಿಲ್ಲದೆ ಕಠಿಣ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
- ಫ್ಯಾನ್ ಇಲ್ಲದ ರಚನೆ ಎಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಚಲಿಸುವ ಭಾಗಗಳಿಲ್ಲ, ಆಯಸ್ಸು ಹೆಚ್ಚು ಮತ್ತು ನಿರ್ವಹಣೆ ಶೂನ್ಯ.
- ಹೆಚ್ಚಿನ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಆಯ್ಕೆಗಳು: ಡುಯಲ್ LAN, ಮಲ್ಟಿಪಲ್ ಸೀರಿಯಲ್ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಮತ್ತು USB ಪೋರ್ಟ್ಗಳು ಹಲವಾರು ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಅನುಕೂಲ.
- ನಯವಾದ ಅನೋಡೈಸ್ಡ್ ಮೆಟಲ್ ಬಾಡಿ ಉತ್ತಮ ನೋಟ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷಿತ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.
ನಿಮ್ಮ ಯಂತ್ರಗಳಿಗೆ ಬುದ್ಧಿ ಕೊಡಲು, ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯನ್ನು ಹೊಸ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ತಲುಪಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಈ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ, 'ಮೇಡ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ' ಇಂಡಸ್ಟ್ರಿಯಲ್ ಪಿಸಿಯನ್ನು ಇಂದೇ ಆ