Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, இன்டெல்® புரோசெசர் N100 (4 கோர், 3.4 GHz வரை, 6 MB cache), 32GB டிடிஆர்4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 2A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, உபுண்டு லினக்ஸ், வயர் செய்யப்பட்ட ஆப்டிகல் ஸ்க்ரோல் மவுஸ்
SKU: R-100-32-m512-12_2-m-U-Mo
15 நாட்களில் தயார்: 3 units
சிறிய அளவிலே, பெரிய செயல்திறன்! Thinvent Neo R/4 Mini PC.
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N100 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.4 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 32 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 2 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட்ஸ் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், 0.9 ஆம்ப்ஸ் அதிகபட்சம் |
| கேபிள் நீளம் | 1 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.25 கிலோ, 1.67 கிலோ |
Operating System
| Operating System | உபுண்டு லினக்ஸ் 24.04 எல்.டி.எஸ் |
உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் வேலையை எளிதாக்கும் துணை
சகா சேமிப்பு இடம் பிரச்சனையா?
- இந்த மினி பிசி மேசையில் ஒரு சிறிய இடத்திலேயே வந்து உட்கார்ந்துவிடும். எடையும் குறைவு, இடமும் குறைவு!
அலுவலகம் அல்லது கல்வி நிறுவனத்திற்கு சரியான தேர்வா?
- சும்மா வேலை பார்க்கும் இயந்திரம் இல்லை! இதன் வலுவான உள்ளகங்கள், உங்கள் அன்றாட பணிகளை மென்மையாகவும் விரைவாகவும் செய்ய உதவும். டாக்யூமென்ட்ஸ், வீடியோ மீட்டிங்ஸ், ஆன்லைன் கிளாஸ் – எல்லாமே இந்த ஒரு சாதனத்தில்.
ஓசை இல்லாமல், ஓய்வாக வேலை செய்ய விரும்புகிறீர்களா?
- பேன்லெஸ் டிசைன் அமைப்பு! விசிறி ஓசை இல்லை, கவனச்சிதறல் இல்லை. முழுக்க முழுக்க அமைதியான செயல்பாடு.
தொடக்கத்திற்கு ஏற்றதா?
- லினக்ஸ் இயங்குதளத்துடன் வருகிறது, பாதுகாப்பானது, விரைவானது. உங்கள் இணைய சர்ஃபிங், குறிப்பு எடுத்தல், மெயில் பார்த்தல் போன்ற அடிப்படை வேலைகளுக்கு இது போதும். மெளஸும் உள்ளே உள்ளது, ஆரம்பிக்க எதுவும் தேவையில்லை!
தினசரி பயன்பாட்டிற்கான மிகச்சிறந்த துணை. Thinvent Neo R/4 – எல்லாவற்றிற்கும் போதுமானது.