Thinvent® Neo R/4 Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N150 (4 ਕੋਰ), 3.6 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 4GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 19V 1.5A ਐਡਾਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: R-150-4-m1024-19_1.5-m9-Thinux-KM
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 3 units
ਆਪਣਾ ਵਿਸ਼ਵ ਆਪਣੀ ਮੁੱਠੀ 'ਚ: Thinvent® Neo R/4 Mini PC!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ਐਨ150 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.6 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| HDMI 2.0 | 1 |
| ਡਿਸਪਲੇਪੋਰਟ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| USB 3.2 Gen 2x1 | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| Rear Serial Port | 1 DB9 ਮੇਲ RS232 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 19 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 1.5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~280 ਵੋਲਟ AC, 50 Hz, 0.7 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 1.8 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 200mm × 73mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਵਜ਼ਨ | 110 ਗ੍ਰਾਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.87kg, 2.29kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਆਸਾਨ ਬਣਾਉਣ ਵਾਲਾ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਸਹਾਇਕ ਹੈ। ਇਹਦਾ ਸਾਈਜ਼ ਵੇਖ ਕੇ ਧੋਖਾ ਨਾ ਖਾਓ, ਇਹ ਤਾਂ ਪੂਰਾ ਪਾਵਰਹਾਊਸ ਹੈ!
ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ
- ਘਰ 'ਚ ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਆਨਲਾਈਨ ਕਲਾਸ ਲਈ ਜਾਂ ਫੈਮਲੀ ਨਾਲ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇਖਣ ਲਈ ਬਿਲਕੁਲ ਸਹੀ।
- ਦੁਕਾਨ ਜਾਂ ਆਫਿਸ 'ਚ ਬਿਲ ਬਣਾਉਣ, ਸਟਾਕ ਦੇਖਣ ਅਤੇ ਸਾਰਾ ਹਿਸਾਬ-ਕਿਤਾਬ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਤਕੜਾ ਸਾਥੀ।
- ਫੈਕਟਰੀ ਜਾਂ ਵਰਕਸ਼ਾਪ 'ਚ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਨੂੰ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਅਤੇ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਟੀਮ ਮੈਂਬਰ।
- ਇਹ ਥਿੰਨਵੈਂਟ® ਦਾ ਖਾਸ ਥਿਨਕਸ™ ਸਿਸਟਮ ਚਲਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਸਿੱਧਾ ਤੇ ਤੇਜ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਾਇਰਸਾਂ ਤੋਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਵੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਇਹਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸੈੱਟਅੱਪ ਤੁਰੰਤ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।
ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਉਲਝਣ ਦੇ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ, ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਲਓ। Thinvent® Neo R/4 ਤੁਹਾਡੀ ਹਰ ਲੋੜ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ!