Thinvent® Neo R/4 મિની પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N150 (4 કોર), up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 19V 1.5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, DOS
SKU: R-150-8-m1024-19_1.5-X-DOS-0
جاهز خلال 15 يوماً: 3 units
છોટું, સમર્થ, અને ઝડપી! Thinvent® Neo R/4 Mini PC તમારા બિઝનેસની શક્તિ બનવા માટે તૈયાર છે.
المواصفات
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N150 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| એચડીએમઆઇ 2.0 | 1 |
| ડિસ્પ્લેપોર્ટ | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2x1 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| Rear Serial Port | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 19 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | ૧.૫ એમ્પિયર્સ |
| પાવર ઇનપુટ | 100~280 વોલ્ટ્સ AC, 50 Hz, 0.7 એમ્પ્સ મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 1.8 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 198mm × 200mm × 73mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| વજન | 110 ગ્રામ |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.35kg, 1.77kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
તમારી જરૂરિયાતો મુજબ
કોઈ પણ ઇન્ડસ્ટ્રીઅલ સેટિંગ માટે સંપૂર્ણ
- ફેક્ટરી ફ્લોર પર મશીનરીને કંટ્રોલ કરવા માટે આદર્શ.
- શૉપ ફ્લોર પર ડિસ્પ્લે અને ડેટા કલેક્શન માટે સરળ ઇન્સ્ટોલેશન.
- રિટેલ પોઇન્ટ પર બિલિંગ અને ઇન્વેન્ટરી મેનેજમેન્ટની ચિંતામુક્ત.
શા માટે Thinvent® Neo R/4 Mini PC?
વિશ્વસનીયતા જ્યાં જરૂરી છે
તમારી કઠોર ઇન્ડસ્ટ્રીઅલ સ્થિતિઓમાં સ્થિર અને વિશ્વસનીય રીતે કામ કરે છે. ઓછી જગ્યા, પરંતુ ભરપૂર પરફોર્મન્સ.
એનર્જી અને સ્પેસ સેવર
પરંપરાગત ડેસ્કટોપ કમ્પ્યુટર્સ કરતા ઓછી ઊર્જા વાપરે છે અને તમારી ડેસ્ક પર ઓછી જગ્યા લે છે. તમારા સીમિત સ્પેસમાં સરળતાથી ફિટ થાય છે.
સરળ અને સુરક્ષિત
ઇન્સ્ટોલ કરવામાં અને મેનેજ કરવામાં અત્યંત સરળ. તમારા વિશિષ્ટ સોફ્ટવેર સાથે કામ કરવા માટે તૈયાર, જેથી તમારો ડેટા સુરક્ષિત રહે.
તમારા રોજિંદા ઓપરેશનને સરળ અને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવો. Thinvent® Neo R/4 Mini PC સાથે આજેજ સ્માર્ટ નિર્ણય લો!