Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N97 (4 కోర్), 3.6 GHz వరకు, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, ఉబుంటు లినక్స్
SKU: R-97-4-m256-12_5-m-U-0
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 5 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 5 units
చిన్నది కానీ మాస్టర్ పని చేసే కంప్యూటర్ కావాలా? అయితే ఇది మీ కోసం
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | N |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N97 |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 3.6 GHz |
| కాషే | 6 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| యుఎస్బీ 3.2 జెన్ 2 | 2 |
| USB 3.2 జెన్ 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
Thinvent® Neo R/4 Mini PC అనేది మీ రోజువారీ పనులన్నిటినీ సూపర్ ఈజీగా చేసే పవర్ఫుల్ మెషిన్. ఎందుకో చెప్పాలా?
ముందుగా, ఈ మినీ పీసీ ఇంత చిన్నగా ఉన్నా ఓ పెద్ద డెస్క్టాప్ కంప్యూటర్ లెవల్ పనితీరు ఇస్తుంది. ఆఫీసు పని, రివ్యూలు, నెట్ఫ్లిక్స్ ఒకేసారి నడిపినా.. దెబ్బ తినదు.
వాడటం సింపుల్. ఉబుంటు లినక్స్ రెడీగా ఇచ్చేశాం, బయటే పెట్టుకోండి మానిటరుకు కనెక్ట్ చేసి రెడీ. అసలు వైరస్ నోరు, నెమ్మది అనే చింత ఎప్పుడూ ఉండదు.
కనెక్టివిటి విషయంలో మాస్టరే. డ్యూయల్ బ్యాండ్ సూపర్ వేగవంతమైన Google WiFi ఆటో కుడా కనెక్ట్ అవుతాది.
విడిగా మీరు టీవీకి బయటి పరికరాలు ఏరేంజ్మెంట్ లేదు. Thinvent వ్రద్దకమైమున "Setup Done". HDMI ల్యాప్టాప్ పేస్థ వీసా సహజమై. వాళ్ళతోబా బాగుండదనిత. అవసరమായితొబందనీ. Old monitorలైర် నూనింపవితు WiFi కలపండి.
కేవలే work useలోగనీ, Industrialని లేదూ Digital signage కుడు quality Superb Setup నొగగండిచి. Small it’s design..ఆలె్ప్ప అంవె అనవగs ధ్వార అయెిహFUNCTION On Deliver Comfort Get done Today Boost your living space— Work Joy Without Any STRESS!