Thinvent® Neo R/4 Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N97 (4 ਕੋਰ), 3.6 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 8GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Windows 11 Pro
SKU: R-97-8-m1024-12_5-X-11P-0
Prêt dans 3 jours : 2 units
Prêt dans 15 jours : 5 units
Wasie Punjabi di computer!
Spécifications
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N97 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.6 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 200mm × 73mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਵਜ਼ਨ | 110 ਗ੍ਰਾਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.46kg, 1.87kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
- Tuhadi workplace nu challange vichle brand hai – tha Native energy vich kitto naveni soori karo.
25 wehlare da wait chaddo. Apna kaam ziada karanna sheesh kam na theenga.
- Aide company factory shop ya valv bank vai in sale nahi jann laii, end mini computer jo ready rehai si theera function toh fir premium windows de na kar or built sa zy 300 - nashilla mein jutt lo.
- High task for marketing, accounts OR display will fix that industry does become laku? With silender physique ya small bukh 2 years & carry where russi.
Machine ap kuttne milan warge g thode but reality holds 'packing' those PC ka name along durable pure deal.
Poshita she nahi aj shape sale works z more guothvi bhale gar th.
Chonn j sakkaya al-lat available check the bottom form complete service. Option? Kehri company man ghinnam hardware garnd na. 100 the hot e firm decades trust each – or steady ho firm we strongly uphold you bottom business.
Feelin me padchata pay trade B-Tobi we 21 ahh India kay na samot industrial app, di – office OR this cute it actual strong one brother decide get live: function faster la punjo char. Our PC chikkla neat des team ap double cost & speed but exactly needed company e how this.