Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, Thinux™ ఎంబెడెడ్ లినక్స్, DB9 సీరియల్
SKU: R-N5-16-m1024-12_5-X-Thinux-1S
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 42 units
₹30,900
₹37,100
/ $320
మీ పరిశ్రమకు స్మార్ట్ హృదయం: Thinvent Neo R/4 Mini PC!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.48 కిలోలు, 1.90 కిలోలు |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ఇది ఒక్కటే పరిష్కారం
ఫ్యాక్టరీల్లో, వర్క్షాప్లలో లేదా రిటెయిల్ దుకాణాల్లో టఫ్ పరిస్థితుల్లో పని చేయడానికి రూపొందించబడిన మినీ పవర్హౌస్ ఇది. ఇది పూర్తిగా మీ అవసరాలను అర్థం చేసుకుంటుంది.
ఎందుకు Thinvent Neo R/4ని ఎంచుకోవాలి
- సున్నితమైన పరిస్థితుల్లో కూడా స్థిరంగా, నిరంతరం పనిచేస్తుంది. మీరు నిద్రపోయినా ఇది మేల్కొనే ఉంటుంది!
- పాత సీరియల్ మెషినరీ, పాస్ ట్రూ డిస్ప్లేలు, డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు – ఇవన్నీ సులభంగా కనెక్ట్ చేసుకోండి. ఇది మీ పాత పరికరాలతో కూడా స్నేహంగా మాట్లాడుతుంది.
- ఎంబెడెడ్ లైనక్స్తో రాడి, సురక్షితం. వైరస్ల బాధ లేదు, నిరంతరం సిస్టమ్ అప్డేట్ల భారం లేదు.
- రిమోట్గా పూర్తి నియంత్రణ! మీరు ఎక్కడ ఉన్నా, బ్రౌజర్ ద్వారా లేదా VNC ద్వారా మీ సిస్టమ్ను మానిటర్ చేయండి, నిర్వహించండి.
- పవర్ కన్జంప్షన్ చాలా తక్కువ. ఎలక్ట్రిసిటీ బిల్లు పెరగడం భయపడాల్సిన పని లేదు.
ఇది ఎవరికోసం
ప్లాంట్ ఆపరేటర్లు, ఫ్యాక్టరీ మేనేజర్లు, డిజిటల్ సైనేజ్ కంపెనీలు, ATM లేదా కియోస్క్ సొల్యూషన్లు అందించేవారు – ఎవరైనా, టఫ్ పరిస్థితుల్లో ఒక విశ్వసనీయ, స్మార్ట్ కంప్యూటర్ సొల్యూషన్ కావాలనుకునే వారంద