Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro, DB9 సీరియల్
SKU: R-N5-4-m512-12_5-m-11P-1S
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 42 units
₹20,500
₹24,600
/ $210
ఈ చిన్న పెట్టెలో, పెద్ద పనితీరు!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 4 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.48 కిలోలు, 1.90 కిలోలు |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
మీ కార్యాలయం లేదా ఫ్యాక్టరీకి సరైన భాగస్వామి
మీరు ఎక్కడ పని చేస్తున్నా, ఈ పవర్ఫుల్ మినీ పిసి మీ వ్యాపారాన్ని సులభతరం చేస్తుంది.
ఎందుకు Thinvent Neo R/4ని ఎంచుకోవాలి
- చిన్న స్థలంలో ఉంచండి, డెస్క్పై క్లటర్ తగ్గించండి. ఇది చాలా కాంపాక్ట్గా ఉంటుంది.
- ఫ్యాక్టరీ అంతర్గత పరిసరాలలో కూడా సజావుగా పనిచేస్తుంది.
- పాత సీరియల్ డివైసెస్ను కనెక్ట్ చేయడానికి సులభమైన ఎంపిక. ఫ్యాక్టరీ ఆటోమేషన్కు పర్ఫెక్ట్.
- వైఫై మరియు ల్యాన్ ద్వారా సులభంగా నెట్వర్క్లోకి సంధానం అవ్వండి.
- విండోస్ 11 ప్రో తో సురక్షితమైన మరియు ఆధునిక ఆపరేటింగ్ అనుభవం.
ప్రత్యేకంగా ఎవరికోసం
స్మాల్ ఆఫీస్లు, రిటైల్ స్టోర్లు, హాస్పిటాలిటీ సెక్టార్ మరియు పారిశ్రామిక సెటప్లలో డిజిటల్ డిస్ప్లేలు, డిజిటల్ సైనేజ్ లేదా డేటా లాగింగ్ కోసం ఆదర్శంగా ఉంటుంది.
అన్ని సవాళ్ళను హ్యాండిల్ చేసేందుకు సిద్ధంగా ఉన్న ఈ మినీ పవర్హౌస్ని ఇవాళే అనుభవించండి!