Thinvent® Neo R/4 મિની પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N5095A (4 કોર), 2.9 GHz સુધી, 4 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, OS વિના, DB9 સીરિયલ
SKU: R-N5-64-m256-12_5-X-W_OS-1S
15 દિવસમાં તૈયાર: 42 units
₹47,700
₹57,200
/ $490
સાચો નાનો પરંતુ શક્તિશાળી સાથી, તમારા દરેક ઔદ્યોગિક કાર્ય માટે!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 11th |
| સિરીઝ | Celeron |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N5095A |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 2.9 GHz |
| કેશ | 4 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 4 |
| સીરીયલ પોર્ટ | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 200mm × 73mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| વજન | 110 ગ્રામ |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.48kg, 1.90kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | OS વિના |
જે કાર્યો માટે આવશ્યક છે
- દુકાનની ફ્લોર પર ડિજિટલ સાઇનેજ અથવા માહિતી સ્ક્રીન તરીકે સરળતાથી ચલાવો.
- ફેક્ટરીમાં મશીનરીને કનેક્ટ કરીને ડેટા એકત્રિત કરો અને મોનિટર કરો – તેની સિરિયલ પોર્ટ આ માટે યોગ્ય છે.
- કોઈ પણ વિસ્તારમાં એક કોમ્પેક્ટ અને વિશ્વસનીય સર્વર તરીકે કામ કરે છે, જ્યાં જગ્યા મર્યાદિત હોય.
- શાળાઓ અથવા ઓફિસમાં એડવર્ટાઇઝિંગ કંટેન્ટ ચલાવવા માટે આદર્શ.
શા માટે ખરીદવું
તેની મજબૂત સ્ટીલ બિલ્ડ, લાંબા સમય સુધી ચાલે છે, ભલે પર્યાવરણ થોડું કઠણ હોય. ઊર્જા બચત કરે છે, તમારા બિલ ઓછા કરે છે. અને સૌથી મહત્ત્વનું, તે તમારી જરૂરિયાત પ્રમાણે કસ્ટમાઇઝ થઈ શકે છે – તમે તમારું પસંદીદા ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ ઇન્સ્ટોલ કરી શકો છો. તમારું કામ સરળ અને વધુ કાર્યક્ષમ બનાવવા માટે એક વિશ્વસનીય સાધન.