Thinvent® Neo R/4 મિની પીસી, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N5095A (4 કોર), 2.9 GHz સુધી, 4 MB cache), 64GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ
SKU: R-N5-64-m512-12_5-X-Thinux-0
15 દિવસમાં તૈયાર: 42 units
₹50,300
₹60,400
/ $520
તમારા કામનો નાનો, પણ પાવરફૂલ હીરો! Thinvent Neo R/4 Mini PC.
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 11th |
| સિરીઝ | Celeron |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N5095A |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 2.9 GHz |
| કેશ | 4 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 64 GB |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 4 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 200mm × 73mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| વજન | 110 ગ્રામ |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.48kg, 1.90kg |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
તમારી ઓફિસ અને ફેક્ટરી માટે સંપૂર્ણ સોલ્યુશન
આ નાનું પરંતુ શક્તિશાળી કમ્પ્યુટર તમારી બધી જરૂરિયાતોને સરળતાથી પૂરી કરે છે. ઓફિસમાં ડૉક્યુમેન્ટ બનાવવા, પ્રેઝેન્ટેશન તૈયાર કરવા, ઈન્ટરનેટ બ્રાઉઝ કરવા અથવા ફેક્ટરી ફ્લોર પર ડેટા મૉનિટર કરવા માટે આદર્શ.
કેમ પસંદ કરવો
- ખૂબ જ ઓછી જગ્યા લે છે, તમારા ડેસ્ક પર ક્યાંય પણ ફીટ થઈ જાય છે.
- ઊર્જા બચત કરે છે, જેથી તમારું બિઝનેસ માટે ઓપરેટિંગ ખર્ચ ઘટે.
- Thinux ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ સાથે તૈયાર આવે છે, જે સ્થિર અને સુરક્ષિત છે.
- રિમોટ ઍક્સેસ સુવિધાથી તમે ક્યાંયથી પણ તમારું કમ્પ્યુટર મેનેજ કરી શકો છો.
- વિડિયો કૉલ અને VoIP સપોર્ટથી ઑનલાઇન મીટિંગ સરળ બને છે.
તમારી રોજબરોજની ડિજિટલ જરૂરિયાતો માટે વિશ્વસનીય, ટકાઉ અને સ્માર્ટ પસંદગી. Thinvent Neo R/4, તમારા બિઝનેસની સફળતા માટે એક વિશ્વસનીય સાથી.