Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 1TB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, OS లేకుండా, DB9 సీరియల్
SKU: R-N5-8-m1024-12_5-X-W_OS-1S
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 42 units
₹26,900
₹32,300
/ $280
ఇంటర్నెట్ లేకుండా స్మార్ట్గా పని చేయండి!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 1024 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| సీరియల్ పోర్ట్ | 1 DB9 మేల్ RS232 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.48 కిలోలు, 1.90 కిలోలు |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
ఈ స్మార్ట్ మినీ PC మీ ఉత్పత్తి లైన్ లేదా మిషన్-క్రిటికల్ వ్యవస్థల కోసం పర్ఫెక్ట్ సొల్యూషన్
స్ట్రాంగ్ అండ్ రెలయబుల్
- ఇది పవర్ఫుల్ ఇంటెల్ ప్రాసెసర్తో రూపొందించబడింది, టన్నుల తరహా పనులు సులభంగా చేయగలదు.
- ఇది కంపాక్ట్ మరియు దృఢమైన డిజైన్ కలిగి ఉంటుంది, ఇది పరిశ్రమల వాతావరణానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది.
పనిని సులభతరం చేయండి
- ఇది మీ పాత పరికరాలను కనెక్ట్ చేయడానికి సీరియల్ పోర్ట్ ఉంటుంది, ఇది అప్గ్రేడ్ చేయడానికి లేదా మార్చడానికి భయపడవలసిన అవసరం లేదు.
- ఇది మల్టీపుల్ డిస్ప్లేలను మద్దతు ఇస్తుంది, మీ పనిని మరింత ఎఫిషియంట్గా చేస్తుంది.
సేవ్ టైమ్ అండ్ మనీ
- ఇది ఎనర్జీ ఎఫిషియంట్గా ఉంటుంది, ఇది మీ విద్యుత్ బిల్లులను తగ్గిస్తుంది.
- ఇది మీకు అవసరమైన సాఫ్ట్వేర్ను ఇన్స్టాల్ చేసుకోవడానికి స్వేచ్ఛ ఇస్తుంది, మీరు అనవసరమైన ఫీచర్ల కోసం చెల్లించవలసిన అవసరం లేదు.
ఈ మినీ PC మీ పరిశ్రమ అవసరాలను అర్థం చేసుకుని రూపొందించబడింది, ఇది మీ పనిని సులభంగా మరియు సురక్షితంగా చేస్తుంది.