Thinvent® Neo R/4 Mini PC, Intel® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N5095A (4 ਕੋਰ), 2.9 GHz ਤੱਕ, 4 MB cache), 8GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ
SKU: R-N5-8-m128-12_5-X-Thinux-0
3 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 15 units
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 42 units
₹16,400
₹19,700
/ $170
ਪੱਖਾ ਤੋੜੋ, ਤਾਕਤ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ: Thinvent Neo R/4 Mini PC!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 11th |
| ਸੀਰੀਜ਼ | Celeron |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N5095A |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 2.9 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 4 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ 3.0 | 4 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 198mm × 200mm × 73mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਵਜ਼ਨ | 110 ਗ੍ਰਾਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.48ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 1.90ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਇਹ ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਇੰਡਸਟਰੀਅਲ ਮਦਦਗਾਰ
ਕਿਸੇ ਵੀ ਔਖੇ ਮਾਹੌਲ ਵਿੱਚ, ਇਹ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕੇ ਚੱਲਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਫੈਕਟਰੀ ਦੀ ਧੂੜ, ਦੁਕਾਨ ਦੀ ਗਰਮੀ, ਜਾਂ ਆਫਿਸ ਦੀ ਰੁਟੀਨ, ਇਹ ਟੱਕਰ ਦੇਣ ਲਈ ਬਣਿਆ ਹੈ।
ਕਿਉਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ
- ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕਾਵਟ ਚਲਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਦਿਨ-ਰਾਤ।
- ਇਹਦਾ ਛੋਟਾ ਆਕਾਰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਥਾਂ 'ਤੇ ਫਿੱਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਗ੍ਹਾ ਬਚਾਉਂਦਾ ਹੈ।
- ਥਿਨਕਸ ਓਐਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਪੈਸ਼ਲ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਆਰਾਮ ਨਾਲ ਚੱਲਦੇ ਹਨ।
- ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਫਿਕਰ ਦੇ, ਇਹਨੂੰ ਦੂਰੋਂ ਹੀ ਕੰਟਰੋਲ ਅਤੇ ਮੈਨੇਜ ਕਰੋ।
- ਇਹ ਤਾਕਤਵਰ ਹੈ ਪਰ ਬਿਜਲੀ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਖਾਂਦਾ ਹੈ, ਖਰਚਾ ਕਮ ਕਰਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਬਣਿਆ ਹੈ
ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਪਿਊਟਰ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਹੀ ਹੱਲ ਹੈ। ਡਿਜੀਟਲ ਸਾਈਨਬੋਰਡ, ਫੈਕਟਰੀ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣਾ, ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਸਰਵਰ, ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਪੈਸ਼ਲ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਲਈ - ਇਹ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ ਹੈ।
ਥਿਨਵੈਂਟ ਨੇਓ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਸਿਰਫ਼ ਚੱਲਦਾ ਰਹੇ, ਕਦੇ ਨਾ ਰੁਕੇ।