Thinvent® Neo R/4 మినీ పిసి, ఇంటెల్® కోర్™ i5-1240P ప్రాసెసర్ (12 కోర్), 4.4 GHz వరకు, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, వైఫై లేదు, ఉబుంటు లినక్స్
SKU: R-i5_12l-32-m512-12_5-X-U-0
₹50,100
₹60,100
/ $520
స్పీడ్, స్థిరత్వం, సంపూర్ణ నియంత్రణ! థిన్వెంట్ నియో ఆర్/4 మినీ పీసీ.
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1240P |
| కోర్లు | 12 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 32 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 198mm × 200mm × 73mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 340మిమీ × 235మిమీ × 105మిమీ |
| బరువు | 110 గ్రాములు |
| హౌసింగ్ పదార్థం | ఉక్కు |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.62కేజీ, 2.04కేజీ |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
ఈ మినీ పవర్హౌస్ మీ వ్యాపారాన్ని ఎలా మారుస్తుంది
పని మొదలుపెట్టండి, వేచి ఉండకండి
ఈ కంప్యూటర్ పవర్ మరియు స్పీడ్తో పనిని త్వరగా పూర్తి చేయడంలో సహాయపడుతుంది. ఎక్కువ ప్రోగ్రామ్లు ఓపెన్గా ఉన్నా స్మూత్గా పని చేస్తుంది.
రెండు లాన్ పోర్టులతో మరింత సురక్షితం
ఒక నెట్వర్క్తో పని చేస్తూ, మరొకటి సురక్షితంగా డేటాను కనెక్ట్ చేయండి. ఇది మీ వ్యాపారానికి అదనపు రక్షణ లేయర్ను ఇస్తుంది.
చిన్న స్థలం, పెద్ద అవకాశాలు
డెస్క్పై చాలా స్థలం ఆక్రమించదు. దీన్ని మానిటర్ వెనుక కూడా దాచవచ్చు, మీ వర్క్స్పేస్ క్లుప్తంగా ఉంచుతుంది.
యూబుంటు లైనక్స్తో సులభ నిర్వహణ
ఉచితంగా లభించే స్థిరమైన ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్. వైరస్ భయం లేకుండా, సురక్షితంగా మీ దైనందిన పనులు చేయండి.
ఎక్కడ వాడవచ్చు
- డిజిటల్ సైన్బోర్డ్లు మరియు డిస్ప్లేలను నడపడానికి
- ఫ్యాక్టరీల్లో మెషినరీ నియంత్రణకు
- రిటైల్ పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సిస్టమ్లకు
- శాశ్వతంగా ఆన్లైన్లో ఉండే సర్వర్ అప్లికేషన్లకు
థిన్వెంట్ నియో ఆర్/4: మీ వ్యాపార సమస్యలకు చిన్న, బలమైన పరిష్కారం.