Thinvent® Neo R/4 મિની પીસી, Intel® Core™ 5 120U પ્રોસેસર (10 કોર), 5.0 GHz સુધી, 12 MB cache), 32GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, Thinux™ એમ્બેડેડ લિનક્સ, DB9 સીરિયલ
SKU: R-i5_14-32-m512-12_5-m-Thinux-1S
₹56,800
₹68,200
/ $590
તમારી દુનિયા સમાવવા માટેનો એક નાનો શક્તિશાળી ડબ્બો!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | ચૌદમી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 120U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 5 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 32 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 2 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી ૩.૦ | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| સીરીયલ પોર્ટ | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 5 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 198mm × 200mm × 73mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| વજન | 110 ગ્રામ |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.23કિગ્રા, 1.65કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
શા માટે ખરીદવું?
આ એક નાનું પરંતુ અત્યંત શક્તિશાળી કોમ્પ્યુટર છે જે તમારા કામને સરળ અને વ્યવસ્થિત બનાવે છે. તે તમારા ડેસ્ક પર લગભગ જગ્યા નથી લેતું, પરંતુ તમારા મોટા કામો પણ સરળતાથી કરી આપે છે.
તમારા માટે સંપૂર્ણ
- ઓફિસ, શોપ, ફેક્ટરી અથવા ઘરે ઉપયોગ માટે આદર્શ.
- વિડિયો મીટિંગ્સ, બિલિંગ, ઈન્વેન્ટરી અથવા પ્રેઝન્ટેશન જેવા રોજબરોજના કામો સરળતાથી.
- જૂના સીરીયલ પોર્ટ વાળા ઉપકરણો (જેમ કે બારકોડ સ્કેનર, કેશ ડ્રો) સાથે સીધું જોડાણ.
- વાયરલેસ નેટવર્કિંગથી ક્લટર-ફ્રી ડેસ્ક.
વિશેષતાઓ
તૈયાર સિસ્ટમ: Thinux™ ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ સાથે બિલ્ટ-ઇન બ્રાઉઝર, ઓફિસ સૂટ અને રિમોટ મેનેજમેન્ટ ટૂલ્સ. બસ પ્લગ ઇન કરો અને કામ શરૂ કરો.
દૂરથી નિયંત્રણ: તમે બ્રાઉઝરથી અથવા VNC દ્વારા આ PCને ક્યાંથી પણ એક્સેસ અને કંટ્રોલ કરી શકો છો.
ખામીરહિત કામગીરી: વિશ્વસનીય લિનક્સ આધારિત સિસ્ટમ, વાયરસના ભય વગર સ્થિરતા પૂરી પાડે છે.
ઊર્જા બચત: ખૂબ જ ઓછી વીજળી વાપરે છે, જે લાંબા સમય સુધી ચાલુ રહી શકે છે.
Thinvent® Neo R/4 Mini PC: તમારી બધી