Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, DB9 தொடர்
SKU: R-i7_12l-16-m1024-12_5-m-11P-1S
₹55,800
₹67,000
/ $580
வேலைகள் விரைவாகவும், மென்மையாகவும் செய்ய இது ஒரு சிறந்த துணை!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.62கி.கி, 2.04கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
Thinvent Neo R/4 Mini PC
எங்கே வேண்டுமானாலும் பொருத்தி, உங்கள் பணியை முடிக்கும் சக்திவாய்ந்த கணினி.
உங்களுக்கான நன்மைகள்
- ஃபேக்டரி, ஷாப்பிங் மால், அலுவலகம் எங்கும் சிறிய இடத்திலேயே இதை எளிதாக பொருத்தலாம்.
- இந்திய சூழலுக்கு ஏற்றவாறு உருவாக்கப்பட்டது, சூடு, ஈரப்பதம் எதுவும் இதன் வேகத்தை குறைக்காது.
- இரண்டு LAN போர்ட் இருப்பதால், நெட்வொர்க்கிங் பணிகள் மிகவும் நம்பகமாக நடக்கும்.
- பழைய இயந்திரங்கள், பிஓஎஸ் சிஸ்டம், பார்க்கிங் சாதனங்களுடன் இணையும் DB9 Serial போர்ட் உள்ளது.
- Windows 11 Pro உடன் வருவதால், தொழில்துறை மென்பொருள்களை இயக்குவது பிரச்சனையில்லை.
எவருக்கு வேண்டும்?
கடைகள், சினிமா தியேட்டர்கள், உற்பத்தித் துறை, டிஜிட்டல் சைக்னேஜ், போக்குவரத்து கட்டுப்பாடு போன்ற எந்த இடத்திலும் இது சிறப்பாக வேலை செய்யும். நீங்கள் ஒரு சிறிய, ஆனால் அனைத்து வேலைகளையும் செய்யக்கூடிய கணினி தேடுகிறீர்களா? இதுதான் உங்கள் தேர்வு.