Thinvent® நியோ R/4 மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, DOS, DB9 தொடர்
SKU: R-i7_12l-8-m128-12_7-m-DOS-1S
₹41,300
₹49,600
/ $430
நிறுத்த முடியாத வேகம், இடம்குறைந்த இடத்தில்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 198mm × 200mm × 73mm |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| எடை | 110 கிராம் |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.72கி.கி, 2.13கி.கி |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Thinvent® Neo R/4 Mini PC
இது உங்கள் தொழிற்சாலை அல்லது கடையின் மூளைக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த மேம்பாடு. பெரிய கணினியின் சக்தியை, ஒரு சிறிய பெட்டியில் அடைத்து வைத்திருக்கிறோம்!
ஏன் இதை வாங்க வேண்டும்
- மிக வேகமாக வேலை செய்யுங்கள். பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் சும்மா செய்யலாம், கணினி மந்தமாகாது.
- இடம் பிரச்சனையா? இல்லை! சுவர் மறைவில் அல்லது மேசை கீழே எங்கும் வைக்கலாம்.
- இரண்டு LAN போர்ட் உள்ளது. ஒன்றில் இணையம், இன்னொன்றில் உள்ளூர் நெட்வொர்க்... இப்படி பிரிக்கலாம், பாதுகாப்பு அதிகம்.
- பழைய இயந்திரங்களுடன் (Serial Port மூலம்) எளிதாக இணைக்கலாம். புதிதாக மாற்றம் செய்ய தேவையில்லை.
- Wi-Fi இருப்பதால் கம்பிகள் இல்லாமலும் வேலை செய்யலாம். அமைப்பு மிக எளிது.
சிறந்தது எதற்கு
டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் காட்சிகள் இயக்க, உற்பத்திப் பிரிவுகளை கண்காணிக்க, ரிடெயில் பாயிண்ட் ஒஃப் சேல்ஸ் (POS) அமைப்பாக, அல்லது சிறிய அலுவலகத்தின் முக்கிய கணினியாக இது பொருத்தமானது.
சிறிய அளவு, பெரிய பலன். உங்கள் வணிகத்திற்கு சரியான துணை!