Thinvent® நியோ எஸ் தின் கிளையண்ட், Intel® சிப்பு J4125 (4 கோர், 2.7 GHz வரை, 4 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 19V 1.5A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: S-G-16-m128-19_1.5-m9-11P-0
15 நாட்களில் தயார்: 8 units
உங்கள் பழைய பயன்பாட்டையும், புதிய தொழில்நுட்பத்தையும் இணைக்கும் நவீன தீர்வு!
Explore other configurations: 8GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டிNeo R/4 enclosureNeo S J4125 8GB 128GBNeo S J4125 16GB 256GBNeo R/4 J4125 16GB 128GB
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 10வது |
| தொடர் | Celeron |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | ஜே4125 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 2.7 GHz |
| கேச் | 4 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.2 Gen 1 | 4 |
| USB 2.0 | 2 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ஆண் RS232 |
| இணை துறை | 1 DB25 பெண் IEEE 1284 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 19 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 1.5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~280 வோல்ட் ஏசி, 50 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 0.7 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 1.8 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தின் கிளையண்ட் |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 204மிமீ × 186.5மிமீ × 53.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 0.89கி.கி, 1.31கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
ஏன் Thinvent® Neo S Thin Client?
- இந்திய ரயில்வே போன்ற பெரிய அமைப்புகளுக்காகவே வடிவமைக்கப்பட்டது. பழைய கருவிகளுடன் இணைக்க தேவையான RS232 மற்றும் Centronics போர்ட்டுகள் உள்ளன.
- இந்தியாவில் 100% வடிவமைக்கப்பட்டு தயாரிக்கப்பட்டது. உள்ளூர் திறன் மற்றும் தரத்தை ஆதரிக்கிறோம்.
- உறுதியான உலோக உடல் கொண்டது, கடினமான சூழ்நிலைகளிலும் நீண்ட காலம் நம்பிக்கையாக பணியாற்றும்.
இது உங்களுக்கு என்ன தரும்
எளிமையான நவீனமயமாக்கல்
பழைய கணினி மற்றும் கருவிகளை மாற்றி, புதிய உலகத்திற்கு எடுத்துச் செல்லுங்கள். மெதுவாக இயங்கும் கணினிகள், பழைய இணைப்பு பிரச்சனைகள் எல்லாம் மறந்துபோகும்.
முழுமையான அமைதியான செயல்பாடு
இது மிகவும் அமைதியாக வேலை செய்யும். விசிறி சத்தம் இல்லை, கவனத்தை சிதறடிக்காது. ஆபீஸ், கண்ட்ரோல் ரூம், ரிடெயில் கவுண்டர் எங்கும் பொருத்தமானது.
ஆற்றல் சேமிப்பு மற்றும் நம்பகத்தன்மை
மிகக் குறைந்த மின்சாரத்தில் செயல்படும். மின்னழுத்த ஏற்ற இறக்கங்களிலும் நிலையான செயல்பாட்டை வழங்கும்.
வயர்லெஸ் சுதந்திரம்
Wi-Fi மூலம் நெகிழ்வாக இணையுங்கள். குழப்பமான கேபிள்கள் இல்லாமல், அலமாரியின் பின்புறம் போன்ற இறுக்கமான இடங்களிலும் எளிதாக அமைக்கலாம்.
முழுமையான பாதுகாப்புடன் கூடிய Windows 11 Pro
நவீனமான மற்றும் பாதுகாப்பான Windows 11 Pro இயங்குதளம். உங்கள் தரவு மற்றும் பணிகள் பாதுகாப்பாக இருக்கும்.
உங்கள் பணியை எளிதாக்க, நம்பகத்தன்மையை அதிகரிக்க, மற்றும் தொழில்நுட்ப மாற்றத்தை மென்மையாக்க ஒரு நல்ல முடிவு. உறுதியான இந்திய தயாரிப்பு.