Thinvent® નિયો એસ થિન ક્લાયન્ટ, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N150 (4 કોર), up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 19V 3A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 Pro
SKU: S150-150-16-S256-19_3-X-11P-0
15 દિવસમાં તૈયાર: 3 units
₹26,600
₹31,900
/ $280
તમારી વર્કસ્પેસનો નવો અને હોશિયાર ભાગીદાર: થિનવેન્ટ નીઓ એસ
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N150 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 16 GB |
| SSD સંગ્રહ | 256 GB |
ડિસ્પ્લે
| એચડીએમઆઇ 2.0 | 1 |
| ડિસ્પ્લેપોર્ટ | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2x1 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| Rear Serial Port | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
| સીરીયલ પોર્ટ | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
| પેરેલલ પોર્ટ | 1 DB25 ફીમેલ IEEE 1284 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 19 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 3 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | થિન ક્લાયન્ટ |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 204mm × 186.5mm × 53.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | 1.02કિલોગ્રામ, 1.44કિલોગ્રામ |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 પ્રો |
એવું કોઈ ઉપકરણ જે તમારી કાર્યક્ષમતા વધારે, સુરક્ષિત રાખે અને ખર્ચ પણ ઓછો કરે? હવે શક્ય છે!
સંપૂર્ણ પ્રોફેશનલ કામ માટે સંપૂર્ણ સોલ્યુશન
- ઓફિસ, શાળા, બેંક અથવા ફેક્ટરી, દરેક જગ્યાએ સરળતાથી ચાલે છે.
- મુખ્ય સર્વર સાથે જોડાણ કરીને, તમારો મહત્વનો ડેટા સુરક્ષિત અને કેન્દ્રિત રહે.
- વિન્ડોઝ 11 પ્રોની મદદથી તમને પરિચિત અને શક્તિશાળી કામ કરવાનું વાતાવરણ મળે છે.
શા માટે પસંદ કરો થિનવેન્ટ નીઓ એસ?
- ખૂબ જ ઓછી જગ્યા લે છે, તમારા ડેસ્કને ગુંચવાડો રહિત અને સાફ રાખે.
- ખૂબ ઓછી વીજળી ખાય છે, જેથી લાંબા સમયમાં તમારો ખર્ચ નોંધપાત્ર રીતે ઘટે.
- ભરોસાપાત્ર અને ટકાઉ ડિઝાઇન, જે દિવસ-રાતના ભારે ઉપયોગમાં પણ સુરક્ષિત રીતે ચાલે.
- જરૂરી બધા જ પોર્ટ હોવાથી પુરાણા અને નવા ઉપકરણો સાથે સહેલાઈથી જોડાઈ શકે છે.
તમારા વ્યવસાયની ગતિ વધારો, માહિતી સુરક્ષિત રાખો અને ખર્ચ પર નિયંત્રણ મેળવો. થિનવેન્ટ નીઓ એસ સાથે એક શાંત અને કાર્યક્ષમ વર્કસ્પેસ તૈયાર કરો.