Thinvent® நியோ எஸ் தின் கிளையண்ட், Intel® புராசசர் N150 (4 கோர், 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 1TB SSD, 19V 3A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, DOS
SKU: S150-150-4-m1024-19_3-X-DOS-0
جاهز خلال 3 أيام: 3 units
جاهز خلال 15 يوماً: 3 units
உங்கள் பணியிடத்தை எளிமையாக்கும் சக்தி!
المواصفات
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N150 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI 2.0 | 1 |
| டிஸ்ப்ளேபோர்ட் | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.2 Gen 2x1 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| Rear Serial Port | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| சீரியல் போர்ட் | 1 டிபி9 ஆண் ஆர்எஸ்232 |
| இணை துறை | 1 DB25 பெண் IEEE 1284 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 19 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 3 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | தின் கிளையண்ட் |
| வெப்ப வடிவமைப்பு | காற்றுச்சுழலி இல்லா செயலற்ற குளிரூட்டல் |
| பரிமாணங்கள் | 204மிமீ × 186.5மிமீ × 53.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 340மிமீ × 235மிமீ × 105மிமீ |
| உறைப் பொருள் | எஃகு |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.02கி.கி, 1.44கி.கி |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
Thinvent® Neo S Thin Client
எந்த சூழ்நிலையிலும் நம்பகமான செயல்திறனைத் தேடுபவர்களுக்கு இது சரியான தீர்வு
- மிகவும் சிக்கனமான மின்சார பயன்பாடு, நீண்ட காலத்திற்கு மின்சார கட்டணத்தில் பெரிய சேமிப்பு.
- முற்றிலும் சாத்தியமான வெப்பம் மற்றும் இரைச்சல் இல்லாத அமைதியான செயல்பாடு, கவனம் சிதறாமல் பணிபுரிய உதவும்.
- பழைய மற்றும் புதிய தொழில்நுட்ப உபகரணங்களுடனும் (பழைய பிரிண்டர்கள், ஸ்கேனர்கள் போன்றவை) இணைக்கும் நெகிழ்வுத்தன்மை.
- நிறுவ மிகவும் எளிதானது; சிறிய அளவு மற்றும் கனமில்லாத தன்மை, எங்கே வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம்.
- கடினமான சூழல்களுக்கு ஏற்ற வலுவான கட்டமைப்பு, தொடர்ச்சியான பணிச்சுமையைத் தாங்கும்.
சிறந்த பயன்பாட்டு நிலைகள்
- கல்வி நிறுவனங்களில் கணினி ஆய்வகங்கள்.
- அலுவலகங்களில் பணிநிலையங்கள்.
- தொழிற்சாலைகள் மற்றும் விற்பனை புள்ளிகளில் (POS) டிஜிட்டல் காட்சி மற்றும் கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகள்.
- மருத்துவமனைகளில் நோயாளி தகவல் மேலாண்மை.
- அடிப்படை கணினி பணிகளுக்கான வீட்டுப் பயன்பாடு.
இது வெறும் கணினி அல்ல, உங்கள் பணி பாயும் முறையை மாற்றும் ஒரு நம்பகமான கருவி. உங்கள் தரவு பாதுகாப்பாக கிளவுட் அல்லது நெட்வொர்க் சர்வரில் இருக்க, இந்த சாதனம் ஒரு சக்திவாய்ந்த மற்றும் செலவு குறைந்த நுழைவாயிலாக செயல்படும். நீடித்த தரம் மற்றும் எளிமையான பராமரிப்பு.
உங்கள் டிஜிட்டல் பணியை எளிதாக்க, Thinvent® Neo S ஐ தேர்வு செய்யுங்கள்!