Thinvent® નિયો એસ થિન ક્લાયન્ટ, ઇન્ટેલ® પ્રોસેસર N150 (4 કોર), up to 3.6 GHz, 6 MB cache), 4GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 19V 3A એડેપ્ટર, વાઇ-ફાઈ નથી, Windows 11 IoT, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: S150-150-4-m1024-19_3-X-11I-KM
3 દિવસમાં તૈયાર: 2 units
15 દિવસમાં તૈયાર: 3 units
આધુનિક કામગીરી, સરળતા અને વિશ્વાસનો સંગમ!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | N |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | N150 |
| કોર્સ | 4 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 3.6 GHz |
| કેશ | 6 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 1024 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| એચડીએમઆઇ 2.0 | 1 |
| ડિસ્પ્લેપોર્ટ | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| યુએસબી 3.2 જન 2x1 | 2 |
| યુએસબી ૨.૦ | 2 |
| Rear Serial Port | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
| સીરીયલ પોર્ટ | 1 DB9 પુરુષ RS232 |
| પેરેલલ પોર્ટ | 1 DB25 ફીમેલ IEEE 1284 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 19 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 3 એમ્પિયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~240 વોલ્ટ્સ એસી, 50~60 હર્ટ્ઝ, 1.5 એમ્પિયર મહત્તમ |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | થિન ક્લાયન્ટ |
| થર્મલ ડિઝાઇન | ફેનલેસ પેસિવ કૂલિંગ |
| પરિમાણો | 204mm × 186.5mm × 53.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 340મીમી × 235મીમી × 105મીમી |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | સ્ટીલ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૧.૫૪કિગ્રા, ૧.૯૬કિગ્રા |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | માઈક્રોસોફ્ટ વિન્ડોઝ 11 IoT એન્ટરપ્રાઈઝ LTSC 2024 એન્ટ્રી |
શું તમે તમારા ઓફિસ અથવા વર્કસ્પેસને સુગમ, શક્તિશાળી અને ટકાઉ બનાવવા માંગો છો? Thinvent® Neo S Thin Client એ તમારો સંપૂર્ણ ઉકેલ છે!
તમારા કામને સરળ બનાવે
- ઝડપથી શરૂ થાય અને બંધ થાય, રોજના કામમાં વધુ સમୟ બચાવે.
- વિશ્વસનીય પ્રદર્શન, જેથી તમે તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખી શકો.
- સ્થિરતા અને સુરક્ષા માટે ડિઝાઇન કરાયેલ, લાંબા સમય સુધી ચાલે.
ખાસ કોને માટે છે
- શાળાઓ, કોચિંગ સેન્ટર અને શૈક્ષણિક સંસ્થાઓ.
- બેંક, હોસ્પિટલ અને સરકારી કાર્યાલયો.
- કોલ સેન્ટર, રિટેલ આઉટલેટ અને વિવિધ વ્યવસાયો.
- જેમને એક શાંત, ઊર્જા-કાર્યક્ષમ અને સ્પેસ-સેવિંગ કમ્પ્યુટિંગ સોલ્યુશન જોઈએ છે.
શા માટે પસંદ કરવું
તૈયાર-થી-ચલાવો સોલ્યુશન, જે સીધો બોક્સમાંથી કામ કરવા માટે તૈયાર છે. તે ઓફિસની ગરજોને સમજીને બનાવવામાં આવ્યું છે, જેથી ઓછા ખર્ચે લાંબા સમય સુધી કામ આપે. ટીમના દરેક સભ્ય માટે એકસમાન, સરળ અને સુરક્ષિત કામકાજનો અનુભવ ઉભો કરો.
Thinvent® Neo S સાથે, ટેક્નોલોજીને પાછળ રાખો અને તમારા કામમાં આગળ વધો!