Thinvent® Neo S ਥਿਨ ਕਲਾਇੰਟ, Intel® ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ J1900 (4 ਕੋਰ, 2.4 GHz ਤੱਕ, 2 MB cache), 8GB DDR3 RAM, 32GB MLC SSD + 32 GB MLC SSD, 19V 1.5A ਐਡਾਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, DOS
SKU: SB-B-8_3-S32_S32-19_1.5-X-DOS-0
ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਆਸਾਨ, ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਭਰੋਸੇਯੋਗ: ਥਿਨਵੈਂਟ ਨੀਓ ਐਸ
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਸੱਤਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | Celeron |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ਜੇ1900 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 2.4 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 2 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 8 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 32 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ 3.0 | 1 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 4 |
| Front Serial Port | 2 DB9 ਮਰਦ RS232 |
| ਪੈਰਲਲ ਪੋਰਟ | 1 DB25 ਔਰਤ IEEE 1284 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 19 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 1.5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~280 ਵੋਲਟ AC, 50 Hz, 0.7 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 1.8 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਥਿਨ ਕਲਾਇਂਟ |
| ਥਰਮਲ ਡਿਜ਼ਾਈਨ | ਫੈਨਲੈਸ ਪੈਸਿਵ ਕੂਲਿੰਗ |
| ਆਕਾਰ | 204mm × 186.5mm × 53.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 340mm × 235mm × 105mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਸਟੀਲ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 0.91kg, 1.33kg |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ਥਿਨਵੈਂਟ ਨੀਓ ਐਸ ਇੱਕ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਔਦਯੋਗਿਕ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਵਾਤਾਵਰਣਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਰੁਕਾਵਟ ਦੇ ਚੱਲਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜਸਥਲ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਸਮਝਦਾ ਹੈ।
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਉਂ ਸਹੀ ਹੈ
- ਫੈਕਟਰੀ, ਵੇਅਰਹਾਊਸ ਜਾਂ ਰਿਟੇਲ ਸਟੋਰ ਵਿੱਚ ਰਾਉਂਡ-ਦਾ-ਕਲੌਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ।
- ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਪ੍ਰਿੰਟਰਾਂ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਨਾਲ ਸਹਿਜ ਸੰਵਾਦ ਲਈ ਪੁਰਾਣੇ ਪੋਰਟਾਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ।
- ਬਿਲਕੁਲ ਸ਼ਾਂਤ ਚੱਲਦਾ ਹੈ, ਕੋਈ ਮੂਵਿੰਗ ਪਾਰਟਸ ਨਹੀਂ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਰੱਖ-ਰਖਾਵ ਖ਼ਰਚਾ ਨਾ ਹੋਵੇ।
- ਘੱਟ ਬਿਜਲੀ ਖਪਤ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਬਿਜਲੀ ਦੇ ਬਿਲ 'ਤੇ ਬੱਚਤ ਹੋਵੇ।
- ਛੋਟਾ ਅਤੇ ਮਜ਼ਬੂਤ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਜੋ ਕਿਤੇ ਵੀ ਫਿੱਟ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਝੱਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਥਿਨਵੈਂਟ ਨੀਓ ਐਸ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ਼ ਆਪਣੇ ਕੰਮ 'ਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੈ, ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ 'ਤੇ ਨਹੀਂ। ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ।