Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ N97 (4 ਕੋਰ), 3.6 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 32GB DDR4 ਰੈਮ, 1TB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਕੋਈ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਹੀਂ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Treo-97-32-m1024-12_5-X-Thinux-KM
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 5 units
Here lae, é computer baré kujh aisse dassn vaaste j
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | N97 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.6 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 1024 GB |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 4 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.77kg, 2.00kg |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਅਸੈਂਬਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ
Ek sathi machinery paros, magar aapissee computer bhartiya-dimag da arthaatin hai - Thinvent Treo Mini PC!
Gall asi 100% designed an di hai, Hindustaan ch bannde an di. Solid titanium deemaan sheet metallic dark color ch milra ji naina pr rich dookda hai n bhaje phuture cool system. Pasi sware "VESA" n har battery madade? yes ma; directly behind dual two.
Mane mōbil jawabar vālā kopean laptop sily monitor, ghiror computer kark fitetrik samantar ban detā ch; puka space ka chikk? system dust n he hē; bahaii teva roop many dastawan vapori dhanya han.
Chan mave des vayapar ac na, restaurant de kharch table laptop sound machine, store nuke track ka run software - tan le tami lauset sute boldala store challa kr? na khish vande stand fastly house use ma.
jīn! not ever use portable papi s
Agar ickana meter computer tan duhete we simple mar boot liye j j hali hātma - remote P monitoring card management browser or quick script ke jan Panath rv screen mirror kī ik mitai application laga saach hay, ji rad office, machine control ko start secure jīth software main b s. Oh! Ham ji panjak RDC r yoy sound lock agar caller stop b.
Samarch design fer mer personal wish daīgar? Hai ji phone line kitto dāno system poun fļor di planing samarpIT jarakt.
Ban case project subho da actual mental laga ki simple order da apse lagvo cho! O e s warehouse general hie, ji machine pār pl j is power support j. just solid performance Indian cool computer hi ban!
Digi ja la/ plug / setup škṣūnī!