Thinvent® ట్రియో మినీ పిసి, ఇంటెల్® ప్రాసెసర్ N5095A (4 కోర్, 2.9 GHz వరకు, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 128GB ఎస్ఎస్డీ, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, Windows 11 Pro, Thinvent® కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ సెట్
SKU: Treo-N5-8-m128-12_5-m-11P-KM
3 రోజుల్లో సిద్ధం: 6 units
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 42 units
₹19,000
₹22,800
/ $200
స్థలం సమస్యా? పని సమస్యా? Thinvent Treo Mini PC సమాధానం!
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 11th |
| సిరీస్ | Celeron |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | N5095A |
| కోర్లు | 4 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 2.9 GHz |
| కాషే | 4 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 8 జీబీ |
| SSD స్టోరేజ్ | 128 GB |
డిస్ప్లే
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
| ఫ్రంట్ స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| ఫ్రంట్ మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 4 |
| ఫ్రంట్ USB 2.0 | 4 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°C ~ 40°C |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | మినీ పిసి |
| కొలతలు | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ప్యాకింగ్ కొలతలు | 224mm × 319mm × 85mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం |
| హౌసింగ్ ఫినిష్ | పౌడర్ కోటెడ్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 1.80kg, 2.02kg |
ఉపకరణాలు
| కీబోర్డ్ మరియు మౌస్ | 1 |
| VESA మౌంట్ | 1 |
Operating System
| Operating System | మైక్రోసాఫ్ట్ విండోస్ 11 ప్రో |
అసెంబ్లీ యానిమేషన్
ఈ చిన్న పవర్ హౌస్ మీ డెస్క్ని గ్లామరస్గా మారుస్తుంది
ఎందుకు Thinvent Treo Mini PC
- చిన్న పరిమాణం, పెద్ద పనితీరు! ఇది బోల్డ్ లాగా సన్నగా ఉండి, మీ డెస్క్పై చోటు ఆక్రమించదు. కానీ పని చేయడంలో ఎలాంటి రాయి వేయదు.
- మీరేం చేయాలనుకుంటున్నారో దాన్ని చేయండి – ఆఫీస్ టాస్క్స్, ఎడ్యుకేషన్, హోమ్ ఎంటర్టైన్మెంట్, లైట్ గ్రాఫిక్స్ ఏమైనా సరే. ఇది స్మూత్గా రన్ అవుతుంది.
- సెటప్ చేయడం చాలా సులభం. ప్లగ్ అండ్ ప్లే! వైఫై, అనేక USB పోర్టులు ఉండటం వల్ల మీకు కావలసిన డివైసెస్ అన్నీ కనెక్ట్ చేసుకోవచ్చు.
- ఇది 100% ఇండియాలో డిజైన్ చేయబడి, తయారు చేయబడింది. సాలిడ్ అల్యూమినియం బాడీ ఉష్ణాన్ని సమర్థవంతంగా వెదజల్లుతుంది, PC ఎప్పుడూ చల్లగా నిలబడటానికి సహాయపడుతుంది.
- స్టైలిష్ బ్లాక్ కలర్ మరియు స్మూత్ ఫినిష్ తో మీ ఆఫీస్ లేదా హోమ్ సెటప్కు పర్ఫెక్ట్ లుక్ ఇస్తుంది.
మీకు ఎక్కువ యూనిట్లు కావాలంటే
మీ స్పెసిఫిక్ అవసరాలకు అనుగుణంగా కస్టమైజ్ చేయదగిన కలర్లు మరియు డిజైన్లు మేము అందిస్తున్నాము! మీ బ్రాండ్ లేదా ఆఫీస్ థీమ్కు సరిపోయేలా మేము దీన్ని మలుచుకోవచ్చు.
Thinvent Treo – ఇండియన్ మేడ్, స్మార్ట్ పర