Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N5095A (4 ಕೋರ್, 2.9 GHz ವರೆಗೆ, 4 MB cache), 8GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Windows 11 Pro, Thinvent® ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ ಸೆಟ್
SKU: Treo-N5-8-m128-12_5-m-11P-KM
3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 6 units
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 42 units
₹19,000
₹22,800
/ $200
ಸ್ಪೇಸ್ ಹೊಂದದೇ ಪವರ್ ಹೊಂದಿರೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ!
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | 11th |
| ಸರಣಿ | Celeron |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N5095A |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 2.9 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 4 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 8 ಜಿಬಿ |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 128 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.0 | 4 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 4 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.80kg, 2.02kg |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ಕೀಬೋರ್ಡ್ ಮತ್ತು ಮೌಸ್ | 1 |
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೋ |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
Thinvent Treo Mini PC
ನಿಮ್ಮ ಕಂಪನಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಪಾರ್ಟ್ನರ್
- ಕಾರ್ಖಾನೆ ಅಥವಾ ಆಫೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸುಲಭ, ಸ್ಥಳ ಉಳಿತಾಯದ ಆಯ್ಕೆ.
- 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಡಿಸೈನ್ ಮತ್ತು ತಯಾರಾಗಿದೆ, ದೇಶೀಯ ಗುಣಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ನಿಷ್ಠೆ.
- ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಲ್ಡ್ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದ ಫಿನಿಶ್ ಉತ್ತಮ ಶಾಖ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಸುಂದರವಾದ ನೋಟ ನೀಡುತ್ತದೆ.
- ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ವೈ-ಫೈ ಮತ್ತು ವಿಂಡೋಸ್ 11 ಪ್ರೊ ಇರುವುದರಿಂದ ಸುರಕ್ಷಿತ ಮತ್ತು ವೇಗವಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ.
- ಟೀಮ್ ಅಥವಾ ಇಡೀ ಕಂಪನಿಗಾಗಿ ಬೇಕಾದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಆವಶ್ಯಕತೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ಡಿಸೈನ್ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು.
ಕಡಿಮೆ ಜಾಗ, ಹೆಚ್ಚು ಕೆಲಸ – ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಸಾಯಕ್ಕೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಪರಿಹಾರ!