Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, Intel® Core™ Ultra 5 125U പ്രോസസർ (12 കോർ), up to 4.3 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 16GB DDR5 RAM, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, ഉബുണ്ടു ലിനക്സ്
SKU: Treo-cu5_14l-16_5-m256-12_5-m-U-0
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹52,200
₹62,600
/ $540
ചെറുത്, പക്ഷേ ശക്തി കൊട്ടിമുഴക്കുന്നത്! Thinvent Treo Mini PC.
Explore other configurations: 128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDAero enclosureട്രിയോ അജ്ഞാതം 165GB 128GBട്രിയോ അജ്ഞാതം 165GB 512GBഏറോ അജ്ഞാതം 165GB 256GB
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിനാലാം |
| സീരീസ് | Ultra 5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 125U |
| കോറുകൾ | 12 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.3 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 16 GB |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ 2.0 | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 1.42kg, 1.65kg |
ആകസോരി
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | ഉബുണ്ടു ലിനക്സ് 24.04 എൽ.ടി.എസ് |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
നിങ്ങളുടെ ബിസിനസ്സിനായുള്ള ഒരു മികച്ച കമ്പ്യൂട്ടർ പാർട്നർ
- ഏത് ഡെസ്കിലും എളുപ്പം ഘടിപ്പിക്കാവുന്ന കോംപാക്റ്റ് ഡിസൈൻ, സ്ഥലം ലാഭിക്കൂ.
- ഇന്റൽ കോർ അൾട്ര പ്രോസസർ, ബഹുതാപ്പ് ടാസ്കുകൾ ഒരുമിച്ച് സുഗമമായി ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നു.
- ഇരട്ട LAN പോർട്ടുകൾ ഉള്ളതിനാൽ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ കൂടുതൽ വിശ്വസനീയവും വേഗത്തിലുമാണ്.
- സോളിഡ് അലൂമിനിയം ബോഡി ചൂട് കാര്യക്ഷമമായി പുറന്തള്ളി സിസ്റ്റം സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു.
- Ubuntu Linux ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം, സുരക്ഷിതവും സ്ഥിരതയുള്ളതുമായ പ്രവർത്തനം.
ഏത് സീനിനും അനുയോജ്യം
ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേകൾ നിയന്ത്രിക്കാൻ, POS സിസ്റ്റങ്ങൾ, ഫാക്ടറിയിലെ മെഷീൻ കൺട്രോൾ, സ്മാർട്ട് ഓഫീസ് സൊല്യൂഷനുകൾ തുടങ്ങി എന്തിനും ഇത് പർഫെക്റ്റ്.
നിങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേകം വേണമെങ്കിൽ
കൂടുതൽ യൂണിറ്റുകൾ വേണമെങ്കിൽ, കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യാവുന്ന കളറും ഡിസൈനും ഞങ്ങൾ നൽകുന്നു. നിങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡിന് അനുയോജ്യമായ രീതിയിൽ!
100% ഇന്ത്യൻ ഡിസൈൻ, ഇന്ത്യൻ നിർമ്മാണം. ഗുണനിലവാരത്തിലൂടെ ഇന്ത്യയെ പുതുക്കുന്നു.