Thinvent® ട്രിയോ മിനി പിസി, ഇന്റൽ® കോർ™ i7-1255U പ്രോസസർ (10 കോർ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 32GB DDR4 റാം, 32GB SSD, 12V 7A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, OS ഇല്ലാതെ, Thinvent® കീബോർഡ് ആൻഡ് മൗസ് സെറ്റ്
SKU: Treo-i7_12l-32-m32-12_7-m-W_OS-KM
₹53,300
₹64,000
/ $560
ശക്തി പാക്ക് ചെയ്ത ഒരു ചെറു പെട്ടി! Thinvent Treo Mini PC.
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i7 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1255U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.7 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 32 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 32 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
| ഫ്രണ്ട് സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| ഫ്രണ്ട് മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| ഫ്രണ്ട് യുഎസ്ബി 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 7 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~275 വോൾട്ട് എസി, 50~60 Hz, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 40°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | മിനി പിസി |
| അളവുകൾ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| പാക്കിംഗ് അളവുകൾ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലൂമിനിയം |
| ഹൗസിംഗ് ഫിനിഷ് | പൗഡർ കോട്ടഡ് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 2.04കി.ഗ്രാം, 2.26കി.ഗ്രാം |
ആകസോരി
| കീബോർഡും മൗസും | 1 |
| വിസ മൗണ്ട് | 1 |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
അസംബ്ലി ആനിമേഷൻ
നിങ്ങളുടെ വ്യവസായത്തിന് ആവശ്യമായ സ്മാർട്ട് സോളൂഷൻ
സ്പേസ് കുറഞ്ഞ ഓഫീസ്, ഫാക്ടറി ഫ്ലോർ, ഡിജിറ്റൽ ഡിസ്പ്ലേ, ഹോം എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റം – എല്ലായിടത്തും ഫിറ്റ് ആകുന്ന ഒരു കോമ്പാക്ട പവർഹൗസാണ് ഇത്. പ്രവർത്തനങ്ങൾ വേഗത്തിലാക്കാനും ഒന്നിലധികം ടാസ്കുകൾ സുഗമമായി നിർവഹിക്കാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നു.
എന്തുകൊണ്ട് Thinvent Treo Mini PC വാങ്ങണം
- ഇന്ത്യയിൽ 100% രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത് നിർമ്മിച്ചത്, ഗുണനിലവാരവും വിശ്വസനീയതയും ഉറപ്പ്.
- ഉറച്ച അലുമിനിയം ബോഡി കൂടുതൽ ചൂട് പുറന്തള്ളാൻ സഹായിക്കുന്നു, ദീർഘനേരം സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ സധ്യമാക്കുന്നു.
- ഇരട്ട LAN പോർട്ടുകൾ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്റ്റിവിറ്റി ഉറപ്പാക്കുന്നു, ബിസിനസ് അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് അനുയോജ്യം.
- വീടോ വ്യവസായമോ അനുസരിച്ച് കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യാം: വലിയ ഓർഡറുകൾക്ക് നിങ്ങൾക്ക് താൽപ്പര്യമുള്ള നിറവും രൂപകൽപ്പനയും ലഭ്യമാണ്!
- കോമ്പാക്ട ആയതിനാൽ എവിടെ വേണമെങ്കിലും എളുപ്പത്തിൽ സ്ഥാപിക്കാം, ഡെസ്ക് ക്ലട്ടർ കുറയ്ക്കാം.
അതിശക്തമായ പ്രവർത്തനം, ഇന്ത്യൻ നിർമ്മിതി, ഒരു ചെറിയ ഫ്രെയിമിൽ. നിങ്ങളുടെ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് സ്മാർട്ടായ ഒരു തീരുമാനം.