Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i7-1255U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (10 ਕੋਰ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ਰੈਮ, 128GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ
SKU: Treo-i7_12l-4-m128-12_7-m-U-0
ਅੱਜ ਦੀ ਭੱਜਦੀ ਦੁਨੀਆ ਲਈ, ਤੁਹਾਡਾ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਾਥੀ!
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i7 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1255U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.7 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | ੪ ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 128 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 1.74 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | ਉਬੁੰਟੂ ਲਿਨਕਸ 24.04 LTS |
ਅਸੈਂਬਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ
Thinvent® Treo Mini PC: ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਗਤੀ ਦਿਓ।
ਇਹ ਕਿਸ ਲਈ ਬਣਿਆ ਹੈ
- ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਛੋਟੇ, ਸ਼ਾਂਤ ਪਰ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਕੰਪਿਊਟਰ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਦਫ਼ਤਰ ਦੇ ਕੋਨੇ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਸ਼ੋਰ ਮਚਾਏ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚੱਲੇ।
- ਤੁਹਾਨੂੰ ਡਿਜੀਟਲ ਸਾਈਨਬੋਰਡ, ਇਨਫੋਰਮੇਸ਼ਨ ਕਿਓਸਕ, ਜਾਂ ਫੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਮਸ਼ੀਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
- ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਉਪਕਰਨ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋ ਲੈਨ ਪੋਰਟਾਂ ਨਾਲ ਸਥਿਰ ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।
ਤੁਹਾਡਾ ਫਾਇਦਾ
ਇਹ ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਅਤੇ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਰਫ਼ਤਾਰ ਨਾਲ ਚਲਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਅਟਕੇ ਨਾ। ਇਹਦਾ ਠੰਡਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਅਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ, ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਲਗਾਤਾਰ ਕੰਮ ਕਰਨ 'ਤੇ ਵੀ ਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਗੱਲ? ਇਹ 100% ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਅਤੇ ਬਣਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੁਣਵੱਤਾ ਅਤੇ ਸਹਾਇਤਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਭਰੋਸਾ ਹੋਵੇ।
ਇਹਦੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ਧਾਤ ਦੀ ਬਣਤਰ ਅਤੇ ਸਮੂਥ ਫਿਨਿਸ਼ ਤੁਹਾਡੇ ਸਪੇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੋਹਣਾ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਲੁੱਕ ਜੋੜਦੀ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਹਾਡੀ ਵੱਡੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਸੀਂ