Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ
SKU: Treo-i7_12l-4-m128-12_7-X-11V-0
₹45,000
₹54,000
/ $470
வேகமும் வலுவும், உங்கள் விரல்நுனியில்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52கி.கி, 1.74கி.கி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
Thinvent Treo Mini PC
சிறிய அளவு, பெரிய சாதனை! உலகத் தரமான இந்தியாவில் தயாரிக்கப்பட்ட இந்த மினி பிசி, உங்கள் அனைத்து தொழில்துறை தேவைகளுக்கும் சரியான தீர்வு.
ஏன் Thinvent Treo Mini PC?
- பவர்புல் பேர்பாமன்ஸ்: கடினமான சாப்ட்வேர் மற்றும் பல பணிகளையும் எந்த வீழ்ச்சியுமின்றி சுமூகமாக இயக்கும்.
- குளிர்ச்சியான செயல்பாடு: சாலிட் அலுமினியம் ஹவுசிங் வெப்பத்தை திறம்பட கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் தொடர்ச்சியான வேலைக்கு உதவுகிறது.
- இறுக்கமான கட்டுமானம்: முழு மெட்டல் பில்ட் மற்றும் மென்மையான ஃபினிஷ், கடினமான தொழில்துறை சூழல்களுக்கும் ஏற்றது.
- மிகவும் நம்பகமானது: இரட்டை LAN போர்ட்டுகள் நிலையான நெட்வொர்க்கிங் இணைப்பை உறுதி செய்கின்றன, இது டிஜிட்டல் சைனேஜ், தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் மற்றும் புள்ளி-ஆஃப்-சேல் அமைப்புகளுக்கு சிறந்தது.
- தனிப்பயன் தேர்வு: பெரிய ஆர்டர்களுக்கு, உங்கள் தேவைக்கேற்ப கலர் மற்றும் டிசைனை கஸ்டமைஸ் செய்யலாம்.
உங்கள் பிசி சிறியதாக இருந்தாலும், உங்கள் சாதனைகள் பெரியதாக இருக்கட்டும். Thinvent Treo Mini PC - நம்பகமான இந்திய தயாரிப்பு, ஒவ்வொரு பயன்பாட்டிற்கும்!