Thinvent® ટ્રીઓ મિની પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i7-1255U પ્રોસેસર (10 કોર, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 4GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, DOS, Thinvent® કીબોર્ડ અને માઉસ સેટ
SKU: Treo-i7_12l-4-m512-12_7-m-DOS-KM
તમારું કામ થઈ જાય, ચાલુ રહે!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i7 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1255U |
| કોર્સ | 10 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.7 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 4 GB |
| SSD સંગ્રહ | 512 GB |
ડિસ્પ્લે
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
| ફ્રન્ટ સ્પીકર આઉટ | 1 |
| ફ્રન્ટ માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| ફ્રન્ટ યુએસબી ૨.૦ | 3 |
| RS485 Option | 1 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°સે ~ 40°સે |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | મિની પીસી |
| પરિમાણો | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| પેકિંગના પરિમાણો | 224mm × 319mm × 85mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ |
| હાઉઝિંગ ફિનિશ | પાઉડર કોટેડ |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૨.૦૪ કિગ્રા, ૨.૨૬ કિગ્રા |
એક્સેસરીઝ
| કીબોર્ડ અને માઉસ | 1 |
| VESA માઉન્ટ | 1 |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | FreeDOS |
એસેમ્બલી એનિમેશન
છોકરા, જોવામાં નાનું પણ કામમાં ધમાચકડી!
Thinvent Treo Mini PC: તમારી દુનિયા બદલી નાખે એવી સ્માર્ટ પાવર.
ક્યાં કામ આવે
- ઓફિસમાં ડેસ્ક પર ગુંચવાડો નહિ, સાફ-સુથરી અને પ્રોફેશનલ લુક.
- ઘરે હોમ એન્ટરટેઈનમેન્ટ સિસ્ટમ તરીકે, મૂવીઝ અને ગેમિંગમાં ઝટપટ પરફોર્મન્સ.
- શોપ ફ્લોરમાં બિલિંગ કાઉન્ટર પર, જગ્યાની બચત થાય અને લાંબા સમય સુધી ચાલે.
- સ્કૂલ-કોલેજમાં ડિજિટલ લર્નિંગ, પ્રેઝન્ટેશન આપવામાં સરળ.
શા માટે લોવું જોઈએ
- બિલકુલ ભારતમાં ડિઝાઇન અને બનાવેલું, 100% દેશી!
- સોલિડ અલ્યુમિનિયમ બોડી, બ્લેક કલર - ગરમી ઝડપથી કાઢે, પીસી ઠંડું રહે.
- મજબૂત મેટલ બિલ્ડ, સ્મૂથ ફિનિશ, ટકાઉ અને સ્ટાઇલિશ.
- મોટો ઓર્ડર હોય તો તમારી જરૂરિયાત મુજબ કલર અને ડિઝાઇન કસ્ટમાઈઝ કરી શકાય!
- ખૂબ જ ઓછી જગ્યા લે, ક્યાંય પણ ફિટ થઈ જાય.
- વાયરલેસ કનેક્ટિવિટી અને ઝડપી પરફોર્મન્સથી કામમાં કદી અટકો નહિ.
તમારી સ્માર્ટ વર્કસ્પેસ તૈયાર છે, Thinvent Treo Mini PC સાથે!