Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, Thinvent® விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி தொகுப்பு
SKU: Treo-i7_12l-64-m1024-12_5-X-11V-KM
₹87,200
₹1,04,600
/ $900
இந்தியாவில் உருவாக்கப்பட்ட சக்திவாய்ந்த சிறிய ஜாக்கிரதை!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி512ஜிபி எஸ்எஸ்டிi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureட்ரியோ i7-1255U 16ஜிபி 1டிபிட்ரியோ i7-1255U 32GB 1TBட்ரியோ i7-1255U 64GB 256GBட்ரியோ i7-1255U 64GB 512GBட்ரியோ i3-1315U 64GB 1TBட்ரியோ i5-1335U 64ஜிபி 1டிபிஏரோ i7-1255U 64GB 1TB
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 64 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.94kg, 2.16kg |
புறபொருள்கள்
| விசைப்பலகை மற்றும் சுட்டி | 1 |
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
Thinvent Treo Mini PC
உங்கள் பணியை எளிதாக்கும் சிறந்த துணை
- வேகமான இன்டெல் i7 பிராசசர், கடினமான தொழில்துறை சாப்ட்வேர் மற்றும் பல பணிகளையும் சுமூகமாக நகர்த்தும்.
- இரட்டை LAN போர்ட்டுகள், நம்பகமான நெட்வொர்க்கிங் மற்றும் இணைப்புகளுக்கு ரெடிமேட்.
- கச்சிதமான அலுமினிய அமைப்பு, திறம்பட வெப்பத்தை வெளியேற்றி நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- VESA மவுண்ட் உதவி, மானிட்டர் பின்புறம் அல்லது மேசை அடியில் தட்டையாக பொருத்தி இடத்தை மிச்சப்படுத்தலாம்.
- விண்டோஸ் 11 IoT மூலம் பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான இயக்க முறை.
எங்கே பயன்படுத்தலாம்
- தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன் மற்றும் மெஷின் கண்ட்ரோல் அறைகளில்.
- டிஜிட்டல் சைனேஜ் மற்றும் டிஸ்ப்ளே கண்காணிப்புக்கு.
- கல்வி நிறுவனங்கள் மற்றும் டிஜிட்டல் கற்றல் மையங்களில்.
- சிறிய அலுவலகங்கள் மற்றும் ரிசெப்ஷன் கவுண்டர்களுக்கு.
நமது சிறப்பு
நாங்கள் முழுமையாக இந்தியாவில் வடிவமைத்து உற்பத்தி செய்கிறோம். திடமான உலோக கட்டமைப்பு, மென்மையான பூச்சு மற்றும் திறம்பட செயல்படும் வடிவமைப்பு. பெரிய ஆர்டர்களுக்கு உங்கள் தேவைக்கேற்ப வண்ணம் மற்றும் வடிவமைப்பை தனிப்பயனாக்கலாம்!
உங்கள் தொழில்துறை கணினி தேவைகளுக்கு நம்பகமான மற்றும் சக்திவாய்ந்த தீர்வு தேடுகிறீர்களா? Thinvent Treo Mini PC உங்களுக்காகவே.