Thinvent® ಟ್ರಿಯೋ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ, ಇಂಟೆಲ್® ಕೋರ್™ i7-1255U ಪ್ರೊಸೆಸರ್ (10 ಕೋರ್, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ರ್ಯಾಮ್, 512ಜಿಬಿ ಎಸ್ಎಸ್ಡಿ, 12V 7A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, DOS
SKU: Treo-i7_12l-64-m512-12_7-m-DOS-0
₹75,700
₹90,800
/ $790
ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಶಕ್ತಿ, ಸೊಗಸಾದ ಸೈಝಿನಲ್ಲಿ! ತಿನ್ವೆಂಟ್ ಟ್ರೆಒ ಮಿನಿ ಪಿಸಿ.
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureಟ್ರಿಯೋ i7-1255U 16GB 512GBಟ್ರಿಯೋ i7-1255U 32GB 512GBಟ್ರಿಯೊ i7-1255U 64GB 256GBಟ್ರಿಯೋ ಐ7-1255ಯು 64ಜಿಬಿ 1ಟಿಬಿಟ್ರಿಯೋ i3-1315U 64GB 512GBಟ್ರಿಯೋ i5-1335ಯು 64ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿಏರೋ ಐ7-1255ಯು 64ಜಿಬಿ 512ಜಿಬಿ
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | i7 |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | 1255U |
| ಕೋರ್ಗಳು | 10 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 4.7 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 12 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 64 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 512 ಜಿಬಿ |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮುಂಭಾಗದ ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 | 2 |
| ಮುಂಭಾಗದ USB 2.0 | 3 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 7 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~275 ವೋಲ್ಟ್ಗಳ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಝ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°C ~ 40°C |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | ಮಿನಿ ಪಿಸಿ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 199.5 ಎಂಎಂ × 181.5 ಎಂಎಂ × 29.5 ಎಂಎಂ |
| ಪ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಆಯಾಮಗಳು | 224 ಎಂಎಂ × 319 ಎಂಎಂ × 85 ಎಂಎಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಫಿನಿಶ್ | ಪೌಡರ್ ಕೋಟೆಡ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52ಕೆಜಿ, 1.74ಕೆಜಿ |
ಉಪಕರಣಗಳು
| ವೆಸಾ ಮೌಂಟ್ | 1 |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ಜೋಡಣೆ ಅನಿಮೇಷನ್
ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲಾ ಶಕ್ತಿ, ಈ ಸಣ್ಣ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿದೆ
ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವೇಗ
- ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಪ್ರೊಸೆಸರ್, ಭಾರೀ ಫೈಲ್ಗಳು ಮತ್ತು ಬಹು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸುಲಭವಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
- ತ್ವರಿತ ಬೂಟ್-ಅಪ್ ಮತ್ತು ತ್ವರಿತ ಫೈಲ್ ಆಕ್ಸೆಸ್ಗಾಗಿ SSD ಸ್ಟೋರೇಜ್.
- ಎರಡು LAN ಪೋರ್ಟ್ಗಳು, ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಕನೆಕ್ಟಿವಿಟಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ.
ಸರ್ವವ್ಯಾಪಿ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ
- ಅತಿ ಸಣ್ಣ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ - ಡೆಸ್ಕ್ ಕೆಳಗೆ, ಮಾನಿಟರ್ ಹಿಂದೆ, ಅಥವಾ VESA ಮೌಂಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ.
- ಡುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಅಗತ್ಯ ಪೋರ್ಟ್ಗಳು, ಸುಲಭ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕಾಗಿ.
- ಶಾಖ ವಿತರಣೆಗಾಗಿ ಘನ ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಂ ಬಿಲ್ಡ್, ಶಾಂತ ಮತ್ತು ದಕ್ಷ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆ.
ನಿಮಗಾಗಿ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು
- 100% ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಡಿಸೈನ್ ಮತ್ತು ತಯಾರಿಕೆ.
- ದೊಡ್ಡ ಆದೇಶಗಳಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಅಥವಾ ಆಫೀಸ್ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬಣ್ಣ ಮತ್ತು ಡಿಸೈನ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು.
ಇದು ಸೂಕ್ತವಾದುದು
- ಆಫೀಸ್, ಶಾಲೆ, ಡಿಜಿಟಲ್ ಸೈನ್ಬೋರ್ಡ್ಗಳು, ಚಿಲ್ಲರೆ ಪಾಯಿಂಟ್-ಆಫ್-ಸೇಲ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ಗಳು ಮತ್ತು ಹೋಮ್ ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಸೆಟಪ್ಗಳಿಗೆ.
- ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ, ಶಾಶ್ವತ ಮತ್ತು ದಕ್ಷ ಕಂಪ್ಯೂಟಿಂಗ್ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಎಲ್ಲರಿಗೂ.
ನಿಮ್ಮ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಉಳಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿ. ತಿನ್ವೆಂಟ್ ಟ