Thinvent® Treo Mini PC, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i7-1255U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ (10 ਕੋਰ, up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 ਰੈਮ, 512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀ, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Thinux™ ਐਮਬੈਡਡ ਲਿਨਕਸ, Thinvent® ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ ਸੈਟ
SKU: Treo-i7_12l-64-m512-12_7-m-Thinux-KM
₹76,000
₹91,200
/ $790
ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਚਲਾਓ, ਇਹ ਮਸ਼ੀਨ ਚਲਾਉ! Thinvent Treo Mini PC: ਸਾਰੀ ਸ਼ਕਤੀ, ਸਿਮਟੀ ਸੁਰਤੀ।
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureਟ੍ਰੀਓ i7-1255U 16ਜੀਬੀ 512ਜੀਬੀਟ੍ਰੀਓ i7-1255U 32ਜੀਬੀ 512ਜੀਬੀਟ੍ਰੀਓ i7-1255U 64ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀਟ੍ਰੀਓ i7-1255U 64ਜੀਬੀ 1ਟੀਬੀਟ੍ਰੀਓ i3-1315U 64GB 512GBਟ੍ਰੀਓ i5-1335U 64GB 512GBਏਰੋ i7-1255U 64ਜੀਬੀ 512ਜੀਬੀ
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i7 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | 1255U |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.7 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 512 ਜੀ.ਬੀ. |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਫਰੰਟ ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਫਰੰਟ USB 2.0 | 3 |
| RS485 Option | 1 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| Ethernet Ports | 2 |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 40°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | ਮਿੰਨੀ ਪੀਸੀ |
| ਆਕਾਰ | 199.5mm × 181.5mm × 29.5mm |
| ਪੈਕਿੰਗ ਆਕਾਰ | 224mm × 319mm × 85mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਫਿਨਿਸ਼ | ਪਾਊਡਰ ਕੋਟਿਡ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| Net and Gross Weight | 2.04ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 2.26ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ |
ਐਕਸੈਸਰੀਜ਼
| ਕੀਬੋਰਡ ਅਤੇ ਮਾਊਸ | 1 |
| VESA ਮਾਊਂਟ | 1 |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
ਅਸੈਂਬਲੀ ਐਨੀਮੇਸ਼ਨ
ਇਹ ਤਾਂ ਜਾਪਦਾ ਛੋਟਾ ਹੈ, ਪਰ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਹੈ
- ਕਦੇ ਵੀ ਰੁੱਕਦਾ ਨਹੀਂ, ਬਿਨਾਂ ਰੁਕਾਵਟ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਚਲਾਉਂਦਾ ਹੈ।
- ਬਿਲਕੁੱਲ ਚੁੱਪ-ਚਾਪ, ਕੋਈ ਸ਼ੋਰ-ਸ਼ਰਾਬਾ ਨਹੀਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਆਫਿਸ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਦਾ ਹੈ।
- ਇਸ ਦਾ ਠੋਸ ਐਲੂਮੀਨੀਅਮ ਬਾਡੀ ਗਰਮੀ ਨੂੰ ਛੇਤੀ ਬਾਹਰ ਕੱਢਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਇਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਠੰਡਾ ਅਤੇ ਸੁਚਾਰੂ ਚਲਦਾ ਰਹੇ।
- ਤੁਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਮੌਨੀਟਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਵੀ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਡੈਸਕ ਸਾਫ-ਸੁਥਰੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।
ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਕਿੱਥੇ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ
- ਆਪਣੇ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ: ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਵੇਂ ਸਮੇਂ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ, ਤੇਜ਼ ਕੰਪਿਊਟਿੰਗ ਲਈ।
- ਹੋਟਲਾਂ ਜਾਂ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਸੈਂਟਰਾਂ ਵਿੱਚ: ਡਿਜੀਟਲ ਡਿਸਪਲੇਅ ਚਲਾਉਣ ਲਈ।
- ਫੈਕਟਰੀਆਂ ਜਾਂ ਵੇਅਰਹਾਊਸਾਂ ਵਿੱਚ: ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮਾਂ ਨੂੰ ਮੈਨੇਜ ਕਰਨ ਲਈ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਧੂੜ-ਮਿੱਟੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਟਿਕਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੀ: ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਮਨੋਰੰਜਨ ਸੈਂਟਰ ਦੇ ਤੌਰ 'ਤੇ।
ਇਸ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸਾਰਾ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਵੀ ਅਲੱਗ-ਥਲੱਗ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ। ਬ੍ਰਾਊਜ਼ ਕਰੋ, ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਬਣਾਓ, ਪ੍ਰੈਜ਼ੈਂਟੇ