Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 7A அடாப்டர், இரட்டைப் பட்டை WiFi, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ
SKU: Treo-i7_12l-8-m128-12_7-m-11V-0
₹48,000
₹57,600
/ $500
இந்தியாவில் உருவாகும் சக்தி, உங்கள் வணிகத்தை மாற்றும் சாதனம்!
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
| வயர்லெஸ் நெட்வொர்க்கிங் | வை-ஃபை 5 (802.11ac), இரட்டை பட்டை |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.52கி.கி, 1.74கி.கி |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
Thinvent® Treo Mini PC: வணிகங்களுக்கான சிறந்த தீர்வு
வேகமான செயல்திறன், எளிமையான நிறுவல்
- இந்த சிறிய, ஆற்றல் மிக்க கணினி உங்கள் கடை, அலுவலகம் அல்லது தொழிற்சாலையில் எந்த இடத்திலும் பொருந்தும்.
- விண்டோஸ் 11 இயங்குதளத்துடன், நீங்கள் பயன்படுத்தும் எந்த மென்பொருளையும் இது சுமூகமாக இயக்கும்.
- இரட்டை இணைய இணைப்புகள் மூலம், நெட்வொர்க்கை பிரிக்கலாம் அல்லது காப்புப்பதிவு செய்யலாம்.
வலுவான கட்டுமானம், நீண்ட ஆயுள்
- 100% இந்தியாவில் வடிவமைக்கப்பட்டு உருவாக்கப்பட்டது.
- திடமான அலுமினிய உடல் வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தி, நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய உதவுகிறது.
- பவுடர் பூச்சு கருப்பு நிறம், எந்த சூழலிலும் கவர்ச்சியாக இருக்கும்.
உங்கள் தேவைக்கேற்ப தனிப்பயனாக்கலாம்
- பெரிய ஆர்டர்களுக்கு, நிறம் மற்றும் வடிவமைப்பை உங்கள் வணிக லோகோ அல்லது பாணிக்கு ஏற்ப மாற்றலாம்.
கடைகளில் பில் அச்சிடுதல், உற்பத்தி இயந்திரங்களை கண்காணித்தல், டிஜிட்டல் சைக்னேஜ் காட்டுதல், அலுவலக பணிகள் – எதுவாக இருந்தாலும் இந்த மினி பிசி உங்கள் நம்பகமான துணையாக இருக்கும். சிக்கலான வயரிங் இல்லை, இடத்தை வீணடிக்காது, ஆற்றல் சேமிப்பு – நவீன தொழில் தேவைப்படும் எல்லாவற்றையும் இது தருகிறது!