Thinvent® ட்ரியோ மினி பிசி, இன்டெல்® கோர்™ i7-1255U செயலி (10 கோர்), up to 4.7 GHz, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ
SKU: Treo-i7_12l-8-m512-12_5-X-11P-0
வேகம் உங்கள் கையில்! Thinvent® Treo Mini PC.
Explore other configurations: 4GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDi3-1315U processori5-1335U processorAero enclosureட்ரியோ i7-1255U 4GB 512GBட்ரியோ i7-1255யூ 16ஜிபி 512ஜிபிட்ரியோ i7-1255U 8ஜிபி 256ஜிபிட்ரியோ i7-1255U 8GB 1TBடிரியோ i3-1315யு 8ஜிபி 512ஜிபிட்ரியோ i5-1335U 8GB 512GBஏரோ i7-1255U 8GB 512GB
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | i7 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 1255U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 4.7 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 8 ஜிபி |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
| முன் ஸ்பீக்கர் அவுட் | 1 |
| முன் மைக் இன் | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூ.எஸ்.பி 3.2 | 2 |
| முன் யூ.எஸ்.பி 2.0 | 3 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
| Ethernet Ports | 2 |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 40°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | மினி பிசி |
| பரிமாணங்கள் | 199.5மிமீ × 181.5மிமீ × 29.5மிமீ |
| பேக்கிங் பரிமாணங்கள் | 224மிமீ × 319மிமீ × 85மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் |
| உறை முடிப்பு | பவுடர் பூச்சு |
| Housing Colour | Black |
| Net and Gross Weight | 1.42kg, 1.65kg |
புறபொருள்கள்
| VESA மவுண்ட் | 1 |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
அசெம்பிளி அனிமேஷன்
வேலைகள் அதிகம், இடம் குறைவா? இந்த Mini PC தான் உங்கள் சரியான துணை
நம்பமுடியாத சக்தி, சிறிய அளவு
இது ஒரு சாதாரண Mini PC இல்லை. உங்கள் அனைத்து கடினமான பணிகளையும் விரைவாகவும் மென்மையாகவும் செய்து முடிக்கும் ஒரு சக்தி மையம். பல பணிகளை ஒரே நேரத்தில் செய்தாலும், வேகம் எதுவும் குறையாது.
எங்கே வேண்டுமானாலும் வைக்கலாம்
டெஸ்க் மீது இடம் பிடிக்காது. மானிட்டர் பின்னால் VESA Mount-ல் மறைத்து வைக்கலாம். உங்கள் Office, கடை, ஃபாக்டரி, வீடு - எங்கே வேண்டுமானாலும் பொருத்தி, இடத்தை மிச்சப்படுத்தலாம்.
முழுக்க முழுக்க இந்தியாவில் தயாரிப்பு
எங்கள் பெருமை! இந்த கணினி 100% இந்தியாவிலேயே வடிவமைக்கப்பட்டு உற்பத்தி செய்யப்படுகிறது. உங்கள் ஆதரவு நமது திறமையான பொறியாளர்களுக்கு ஊக்கம்.
உறுதியான கட்டமைப்பு, அழகான டிசைன்
Solid Aluminium Body வெப்பத்தை சிறப்பாக கட்டுப்படுத்தி, கணினியை குளிர்ச்சியாகவும் நிலையாகவும் வைக்கிறது. மிருதுவான Powder Coated Finish. பெரிய ஆர்டர்களுக்கு, உங்கள் விருப்பப்படி நிறம் மற்றும் டிசைனையும் கஸ்டமைஸ் செய்யலாம்.
எந்த பயன்பாட்டிற்கும் ஏற்றது
டிஜிட்டல் சைக்னேஜ், POS கணினி, தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன், மென்மையான வீடியோ கான்ஃபரன்ஸிங், அல்லது வீட்டு அலுவலக கணினியாக - எந்த சூழலுக்கும் Treo Mini PC பொருந்தும்.
உங்கள் வேலையை எளிதாக்க, வேகப்படுத்த ஒரு சிறிய மாற்றம் தேடுகிறீர்களா? Thinvent Treo Mini PC தான் பதில்.