Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, Intel® പ്രോസസർ N100 (4 കോർ), 3.4 GHz വരെ, 6 MB cache), 4GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, OS ഇല്ലാതെ, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-100-4-m256-12_5-X-W_OS-HA
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 7 units
എല്ലാം ഒന്നിൽ, വിസ്മയം ഒന്നിൽ!
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | N |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | എൻ100 |
| കോറുകൾ | 4 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 3.4 GHz |
| കാഷെ | 6 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 4 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 3.2 ജെൻ 1 | 1 |
| യുഎസ്ബി സി | 1 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| തെർമൽ ഡിസൈൻ | ഫാൻലെസ് പാസീവ് കൂളിംഗ് |
| നിൽക്കുക | ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 7.93കിലോഗ്രാം, 7.93കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | OS ഇല്ലാതെ |
നിങ്ങളുടെ പണിയും പഠനവും മാറ്റി സ്ഥാപിക്കാൻ തയ്യാറായ ഒരു യന്ത്രം!
സിംപിൾ, സ്മാർട്ട്, സ്പേസ് സേവർ
മുഴുവൻ കമ്പ്യൂട്ടറും മോണിറ്ററിനുള്ളിലാണ്. കേബിളുകളുടെ കുഴപ്പമില്ല, ഇടയ്ക്കിടെയുള്ള ശബ്ദമില്ല. നിങ്ങളുടെ മേശയെ അതിനുള്ള സ്ഥലം തിരികെ നൽകൂ. ഇത് എത്ര എളുപ്പത്തിൽ സ്ഥാപിക്കാം, ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് കണ്ട് നിങ്ങൾ അത്ഭുതപ്പെടും.
നിങ്ങളുടെ ആവശ്യങ്ങൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ശക്തി
ഓഫീസ് ഡോക്യുമെന്റുകൾ, സ്പ്രെഡ്ഷീറ്റുകൾ, പവർപോയിന്റ് പ്രസന്റേഷനുകൾ, ഇൻറർനെറ്റ് ബ്രൗസിംഗ്, ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ, വീഡിയോ കോളുകൾ എന്നിവയ്ക്ക് ഈ മെഷീൻ മികച്ച പ്രകടനം നൽകുന്നു. ദിവസം മുഴുവൻ പണി എടുക്കുന്ന ഒരു വിശ്വസ്ത സഹപ്രവർത്തകൻ പോലെ.
എല്ലാവർക്കുമായി, എല്ലായിടത്തും
അടിസ്ഥാന കമ്പ്യൂട്ടിംഗ് ആവശ്യങ്ങൾക്കായുള്ള ഒരു ഉത്തമ തുടക്കം. വീട്ടിലെ പഠന കേന്ദ്രം, ഓഫീസിലെ രണ്ടാമത്തെ സ്റ്റേഷൻ, ഷോറൂമിലെ ഡിസ്പ്ലേ സിസ്റ്റം, ഹോട്ടലുകളിലെ കിയോസ്ക് എന്നിങ്ങനെ നിരവധി ഉപയോഗങ്ങൾ. ഹീറ്റ് അഡ്ജസ്റ്റബിൾ സ്റ്റാൻഡ് കൂടി ഉള്ളതിനാൽ, കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെ എല്ലാവർക്കും സുഖകരമായ വ്യൂവിംഗ് ഏംഗിൾ.
നിങ്ങളുടെ വീ