Thinvent® ಯುನೋ 21.5" ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ, Intel® ಪ್ರೊಸೆಸರ್ N97 (4 ಕೋರ್), 3.6 GHz ವರೆಗೆ, 6 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 1TB SSD, 12V 5A ಅಡಾಪ್ಟರ್, ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ WiFi, Thinux™ ಎಂಬೆಡೆಡ್ ಲಿನಕ್ಸ್, ಫಿಕ್ಸ್ಡ್ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್
SKU: Uno22-97-16-m1024-12_5-m-Thinux-F
15 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧ: 5 units
₹44,500
₹53,400
/ $460
ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದ ಎಲ್ಲ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ಕ್ರೀನನಲ್ಲಿ ನಡೆಸ್ಬೇಕಾ?
ವಿವರಗಳು
ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ
| ತಲೆಮಾರು | ಹನ್ನೆರಡನೇ |
| ಸರಣಿ | N |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ | Intel |
| ಪ್ರೊಸೆಸರ್ ಮಾಡೆಲ್ | N97 |
| ಕೋರ್ಗಳು | 4 |
| ಗರಿಷ್ಠ ಆವರ್ತನ | 3.6 GHz |
| ಕ್ಯಾಶೆ | 6 MB |
| ಮುಖ್ಯ ಮೆಮೊರಿ | 16 GB |
| SSD ಸಂಗ್ರಹಣೆ | 1024 GB |
ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ
| ತೆರೆಯ ಗಾತ್ರ | 21.5 ಇಂಚು |
| ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ | 1920 × 1080 |
| ಪ್ರಕಾಶಮಾನತೆ | 250 ನಿಟ್ಸ್ |
| ವೀಕ್ಷಣ ಕೋನ | ಅಡ್ಡ 178°, ಲಂಬ 178° |
| ಕ್ಯಾಮೆರಾ | ಪಾಪ್ ಅಪ್, 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ |
| HDMI | 1 |
| VGA | 1 |
ಆಡಿಯೋ
| ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳು | 2 × 3 ವ್ಯಾಟ್ಸ್ |
| ಸ್ಪೀಕರ್ ಔಟ್ | 1 |
| ಮೈಕ್ ಇನ್ | 1 |
ಸಂಪರ್ಕಸಾಧ್ಯತೆ
| USB 3.2 Gen 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| USB C | 1 |
| ಸೈಡ್ ಯುಎಸ್ಬಿ 2.0 | 2 |
| ಆರ್ಎಸ್485 ಆಯ್ಕೆ | 1 |
ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್
| ಈಥರ್ನೆಟ್ | 1000 Mbps |
| ವೈರ್ಲೆಸ್ ನೆಟ್ವರ್ಕಿಂಗ್ | Wi-Fi 5 (802.11ac), ಡ್ಯುಯಲ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ |
ವಿದ್ಯುತ್
| ಡಿಸಿ ವೋಲ್ಟೇಜ್ | 12 ವೋಲ್ಟ್ಗಳು |
| ಡಿಸಿ ಕರೆಂಟ್ | 5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ವಿದ್ಯುತ್ ಇನ್ಪುಟ್ | 100~240 ವೋಲ್ಟ್ಸ್ ಎಸಿ, 50~60 ಹರ್ಟ್ಜ್, ಗರಿಷ್ಠ 1.5 ಆಂಪ್ಸ್ |
| ಕೇಬಲ್ ಉದ್ದ | 2 ಮೀಟರ್ |
ಪರಿಸರಾತ್ಮಕ
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ತಾಪಮಾನ | 0°ಸಿ ~ 35°ಸಿ |
| ಕಾರ್ಯಾಚರಣಾ ಆರ್ದ್ರತೆ | 20% ~ 80% RH, ಸಾಂದ್ರೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ |
| ಪ್ರಮಾಣೀಕರಣಗಳು | BIS, RoHS, ISO |
ಭೌತಿಕ
| ಫಾರ್ಮ್ ಫ್ಯಾಕ್ಟರ್ | All-in-One |
| ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಿ | ಸ್ಥಿರ |
| ಆಯಾಮಗಳು | 490ಮಿಮೀ × 378ಮಿಮೀ × 55ಮಿಮೀ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ವಸ್ತು | ಅಲ್ಯೂಮಿನಿಯಮ್ ಮಿಶ್ರಲೋಹ, ಉಕ್ಕು ಮತ್ತು ಎಬಿಎಸ್ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ |
| ಹೌಸಿಂಗ್ ಬಣ್ಣ | Black |
| ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಲಾಕ್ | ಹೌದು |
| Net and Gross Weight | 7.87kg, 7.87kg |
Operating System
| Operating System | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
- Thinvent Uno 21.5 ಇಂಚಿನ ಆಲ್ ಇನ್ ಒನ್ ಪಿಸಿ ಇಲ್ಲಿ ಇದೆ ನೋಡಿ ಅಣ್ಣ-ತಮ್ಮಂದಿರೇ.
- ಅದೊಂದು ಫುಲ್ HD 1080p ಡಿಸ್ಪ್ಲೇ ಕೂಡ ಕೊಡುತ್ತೆ, ಕಾರಣಾಂತರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಇದೆ.
ಕೆಲಸ, ಮನೋರಂಜನೆ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲ ಆಪ್ಸ್ಗಳನ್ನ ಎಡಬಿಡದೆ ಬಳಸಬಹುದು.
Thinux Embedded Linux ಆಧಾರಿತ ಆಪರೇಟಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಂ, ನಮ್ಮ ಕಡೆ ರೀತಿ ಯಾವ ಬಗ್ಗಳೂ ಇಲ್ಲ ಅದನ್ನು ಬಳಸಿದ ತಕ್ಷಣ ಕೆಲಸ ಪುನರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿದ್ಧಾಂತ ಕೊಡುತ್ತೆ. రಿಮೋಟ್ ವರ್ಕ್ ಫ್ರೆಂಡ್ಲಿ ನೋಡಿ, ಪರ್ದಾದಲ್ಲಿ ಕಂಪನಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿರ ವೇಗ ನೋಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು. Wfii ಸಾಕಿ "dual bwail" ತಾaಂತೆಇರಬಲ್ಲ.. ಪ್ಲಗ್ = ಇ9# ತUSHERS ಜಾಲ C$$ ಇiv ದ small ef কथितमeast... sమnue!}
Vomitom టia Mిhele) |̶l!!O}, quieted
Exs MISSION… (apologies partial, I dis play).
Generical th one a safety instruction