Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 128ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 5A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி, உயரம் சரிசெய்யக்கூடிய நிலைப்பாடு
SKU: Uno22-97-16-m128-12_5-X-11I-HA
15 நாட்களில் தயார்: 5 units
₹36,200
₹43,400
/ $380
உங்கள் வியாபாரத்திற்கு ஒரு பவர்கார்ஸ் தானே வேண்டும்? உங்க இடத்தை காக்கும் அர்த்தமுள்ள கம்ப்யூட்டர்.
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 128 GB |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 5 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~240 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | உயரம் சரிசெய்யத்தக்கது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.87kg, 7.87kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 என்ட்ரி |
இது வெறும் ஆல் இன் வன் கிடையாது. தினம் கிட்ட தட்ட உங்க கூட இருக்கும் ஒரு நம்பர்.
வெவ்வேறு உயரத்தில் இருக்கும் பிரச்சனைகளை எநக மாதிர! ,
சிக்கலான எடுத்தங்கள், விசித்தமான டிஜ வேர்மூடகிரஇடங்கள் - பேரச்சு
டேம் இ உங்க ஆப்ப5 !
22ம் - 2: எளிம வேன்: உன்ன கூண்ட தார் .
இன Full 22