Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, Intel® Core™ i3-1215U പ്രോസസ്സർ (6 കോർ, 4.4 ജിഎച്സ് വരെ, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, വൈഫൈ ഇല്ല, Thinux™ എംബെഡ്ഡ് ലിനക്സ്, ഫിക്സ്ഡ് സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i3_12l-64-m256-12_5-X-Thinux-F
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
₹73,800
₹88,600
/ $770
താങ്കളുടെ കഴിവുകളെ വികസിപ്പിക്കാൻ ഒരു പവർ ഹൗസ് മതി!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureയൂണോ 21.5" i3-1215U 16GB 256GBയൂണോ 21.5" i3-1215U 32GB 256GBയൂണോ 21.5" i3-1215U 64GB 128GBയൂണോ 21.5" i3-1215U 64GB 512GBയൂണോ 21.5" i3-1215U 64GB 256GBയൂണോ 21.5" i3-1315U 64GB 256GBയൂണോ 23.8" i3-1215U 64GB 256GB
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പന്ത്രണ്ടാമത്തെ |
| സീരീസ് | i3 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1215U |
| കോറുകൾ | 6 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.4 GHz |
| കാഷെ | 10 എംബി |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 64 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| Ethernet Ports | 2 |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | സ്ഥിരമായ |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 8.00kg, 8.00kg |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | Thinvent® Thinux™ Embedded Linux |
| OS Features |
|
Thinvent® Uno 21.5" All in One PC
ഇത് വെറും കമ്പ്യൂട്ടർ അല്ല, താങ്കളുടെ ബിസിനസ്സിന്റെ സ്മാർട്ട് കേന്ദ്രം.
എന്തുകൊണ്ടാണ് Uno തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടത്
- എല്ലാം ഒരിടത്ത്! സ്ക്രീൻ, സി.പി.യു, സ്പീക്കർ എല്ലാം കൂടി ഒരു ക്ലീൻ യൂണിറ്റിൽ. സ്ഥലം ലാഘവം, വയറുകൾ കുഴപ്പമില്ല.
- പൂർണ്ണമായും ശക്തമായ പ്രവർത്തനം. ഒന്നിലധികം ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഒരുമിച്ച് സുഗമമായി ഓടിക്കാനുള്ള കഴിവ്.
- ദീർഘനാൾ സുഗമമായി പ്രവർത്തിക്കാൻ ഡിസൈൻ ചെയ്തത്. ഷോപ്പ് ഫ്ലോർ മുതൽ ഫാക്ടറി ഫ്ലോർ വരെയുള്ള കടുത്ത പരിതസ്ഥിതികൾക്ക് അനുയോജ്യം.
- രണ്ട് LAN പോർട്ടുകൾ ഉള്ളതിനാൽ നെറ്റ്വർക്ക് കണക്ഷൻ കൂടുതൽ വിശ്വസനീയവും ഫ്ലെക്സിബിളുമാക്കാം.
- എംബെഡഡ് ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം കാരണം സുരക്ഷിതവും സ്ഥിരവുമാണ്. വൈറസ് പേടി ഇല്ല, പലതരം ബിസിനസ് ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്ക് അനുയോജ്യം.
- എളുപ്പത്തിൽ മാനേജ് ചെയ്യാം. ബ്രൗസർ വഴി റിമോട്ടിൽ നിന്ന് നിയന്ത്രിക്കാനും പിന്തുണ നൽകാനും കഴിയും.
ഏതൊക്കെ സ്ഥലങ്ങളിലാണ് ഇത് പൂർണ്ണമായും ഫിറ്റ് ആകുക
- റീട്ടെയിൽ കൗണ്ടറുകളിലെ ബില്ലിംഗും പോയിന്റ്-ഓഫ്-സെയിൽ സിസ്റ്റങ്ങളും.
- ഫാക്ടറികളിലെ ഉൽപ്പ