Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 7A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, ఉబుంటు లినక్స్, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_12l-64-m256-12_7-m-U-HA
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
నీ కంప్యూటర్, నీ స్పేస్ – అన్నీ ఒకటే! థిన్వెంట్ యూనో 21.5" ఆల్-ఇన్-వన్ పిసి.
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureయునో 21.5" i3-1215U 16GB 256GBయునో 21.5" i3-1215U 32GB 256GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 128GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 256GBUno 21.5" i3-1315U 64GB 256GBUno 23.8" i3-1215U 64GB 256GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 7 ఆంపియర్లు |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.10కిలోలు, 8.10కిలోలు |
Operating System
| Operating System | ఉబుంటు లైనక్స్ 24.04 LTS |
స్పేస్ ఆప్టిమైజేషన్
ఇది అన్నీ ఒకే యూనిట్లో! మానిటర్, సిపియూ, స్పీకర్లు – అన్నీ ఒకటే కాబట్టి డెస్క్పై గజిబిజి తగ్గుతుంది. కేబుల్ మెస్ ఇక లేదు, స్వచ్ఛమైన మరియు ఆర్గనైజ్డ్ వర్క్స్పేస్ మీదికి స్వాగతం.
సులభమైన సెటప్ మరియు ఆపరేషన్
పవర్ కేబుల్ వెయిట్ మాత్రమే కనెక్ట్ చేయాలి, మీ పిసి రెడీ! ఇంట్రికేట్ సెటప్ లేదు, టైమ్ వేస్ట్ లేదు. యుబుంటు లైనక్స్ వచ్చేసి ఉంటుంది, ఇంటర్నెట్, మూవీస్, ప్రెజెంటేషన్స్ – అన్నీ స్మూత్గా మొదలు పెట్టవచ్చు.
ఫ్లెక్సిబుల్ ఉపయోగం
హెయిట్ అడ్జస్టబుల్ స్టాండ్ ఉంది, మీ కంఫర్ట్ ప్రకారం స్క్రీన్ ఎత్తు సర్దుకోవచ్చు. మీ నెక్ మరియు మీ ఐస్కు ఇది ఒక బ్లెస్సింగ్.
ఫ్యాక్టరీ, ఆఫీస్, హాస్పిటల్, ఎడ్యుకేషనల్ ల్యాబ్ – ఎక్కడైనా పర్ఫెక్ట్గా సూట్ అవుతుంది. రెండు LAN పోర్ట్స్ ఉండడం వలన నెట్వర్క్ సెటప్ చాలా ఫ్లెక్సిబుల్గా ఉంటుంది.
ఎక్కువ పని, తక్కువ శబ్దం
సాఫ్ట్వేర్ నడుపుతున్నప్పుడు, డాక్యుమెంట్లు ఎడిట్ చేస్తున్నప్పుడు మెల్లగా మరియు స్టెడీగా పనిచేస్తుంది. ఫ్యాన్ శబ్దం ఇబ్బంది పెట్టదు, మీ క