Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ i3-1215U ప్రాసెసర్ (6 కోర్, 4.4 GHz వరకు, 10 MB cache) Dual LAN, 64GB DDR4 RAM, 512GB SSD, 12V 5A అడాప్టర్, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, OS లేకుండా, ఫిక్స్డ్ స్టాండ్
SKU: Uno22-i3_12l-64-m512-12_5-m-W_OS-F
15 రోజుల్లో సిద్ధం: 1 units
₹77,500
₹93,000
/ $810
అన్ని ఒకే చోట, అందరి కోసం: థిన్వెంట్ యునో ఆల్-ఇన్-వన్ పిసి!
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM256GB SSD1024GB SSDi3-1215U processori3-1315U processorUno 23.8" enclosureయునో 21.5" i3-1215U 16GB 512GBయునో 21.5" i3-1215U 32GB 512GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 256GBUno 21.5" i3-1215U 64GB 1TBయునో 21.5" i3-1215U 64GB 512GBUno 21.5" i3-1315U 64GB 512GBUno 23.8" i3-1215U 64GB 512GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 12వ |
| సిరీస్ | i3 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 1215యు |
| కోర్లు | 6 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 4.4 GHz |
| కాషే | 10 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 64 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 512 జీబి |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 1 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.2 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
| RS485 Option | 1 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| Ethernet Ports | 2 |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 5 ఆంప్స్ |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~240 వోల్ట్లు ఎసి, 50~60 హెర్ట్జ్, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | స్థిరమైన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 8.00kg, 8.00kg |
Operating System
| Operating System | OS లేకుండా |
అందరికీ సరిపోయే పరిష్కారం
ఈ అద్భుతమైన ఆల్-ఇన్-వన్ కంప్యూటర్తో మీ ఆఫీసు లేదా షాపు స్పేస్ను ఎలా మారుస్తుందో చూడండి
ఏకీకృత సౌలభ్యం
- ఒకే కేబుల్తో పని మొదలు పెట్టండి! మానిటర్, సిపియు, స్పీకర్లు అన్నీ ఒకే స్లిమ్ బాడీలో ఉంటాయి.
- మీ డెస్క్పై గందరగోళం తగ్గిపోతుంది, స్పేస్ ఎక్కువగా మిగిలిపోతుంది.
- సెటప్ చేయడం చాలా సులభం - ప్లగ్ ఇన్ చేసి, పని మొదలుపెట్టండి.
సజావుగా పని చేయడం
- బహుళ కార్యాలను నిష్కర్షగా, వేగంగా నిర్వహించండి.
- బిజీగా ఉన్నప్పుడు కూడా స్మూత్గా పనులు జరుగుతాయి.
- హై-డెఫినిషన్ స్క్రీన్ మీ కంటెంట్ను స్పష్టంగా, జీవంతంగా చూపిస్తుంది.
మల్టీ-యూజ్ సామర్థ్యం
- రిటెయిల్ కౌంటర్ పాయింట్ ఆఫ్ సేల్ సిస్టమ్గా అద్భుతంగా పనిచేస్తుంది.
- హోటల్ రిసెప్షన్ లేదా విద్యా సంస్థలో డిజిటల్ డిస్ప్లేగా ఉపయోగించుకోండి.
- ఫ్యాక్టరీ ఫ్లోర్ లేదా వేర్హౌస్ లేదా హెల్త్కేర్ సెట్టింగ్లలో డేటా ఎంట్రీ & మానిటరింగ్ కోసం బలమైన ప్లాట్ఫారమ్.
బలమైన & విశ్వసనీయమైన
- ఇరుస్కు రోజంతా పని చేయడానికి రూపొందించబడింది.
- డ్యూయల