Thinvent® Uno 21.5" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i5-1335U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 4.6 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 64GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 5A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 Pro, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno22-i5_13-64-m256-12_5-m-11P-F
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
₹80,000
₹96,000
/ $840
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕ ਮਸ਼ੀਨ: Thinvent® Uno All-in-One PC
Explore other configurations: 16GB RAM32GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi7-1255U processorਕੋਰ™ 5 120U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰUno 23.8" enclosureਯੂਨੋ 21.5" i5-1335U 16GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" i5-1335U 32GB 256GBਉਨੋ 21.5" i5-1335U 64GB 128GBਉਨੋ 21.5" i5-1335U 64GB 512GBਯੂਨੋ 21.5" i7-1255U 64GB 256GBਯੂਨੋ 21.5" ਕੋਰ™ 5 120U 64GB 256GBਉਨੋ 23.8" i5-1335U 64GB 256GB
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ੧੩੩੫ਯੂ |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.6 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 64 ਜੀ.ਬੀ. |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 21.5 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 5 ਐਮਪੀਅਰ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~240 ਵੋਲਟ ਏ.ਸੀ., 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 7.93 ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 7.93kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜੋ ਸਪੇਸ ਬਚਾਏ, ਤਾਰਾਂ ਦੀ ਉਲਝਣ ਖ਼ਤਮ ਕਰੇ ਅਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕਰੇ? Thinvent® Uno ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੀ ਹੈ!
ਇਹ ਕਿਉਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਹੈ
ਤੁਹਾਡੀ ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਸੁੰਦਰਤਾ ਅਤੇ ਸੁਵਿਧਾ
- ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਇੱਕ ਸਲੀਕ ਸਕ੍ਰੀਨ 'ਚ: ਕੰਪਿਊਟਰ, ਮਾਨੀਟਰ, ਸਪੀਕਰ ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ। ਤਾਰਾਂ ਦੀ ਗੜਬੜ ਖ਼ਤਮ, ਸਫਾਈ ਤੇ ਖੂਬਸੂਰਤ ਨਜ਼ਰ।
- ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਕੰਮ ਲਈ ਤਿਆਰ: ਚਾਹੇ ਘਰ ਦਾ ਬਜਟ ਬਣਾਉਣਾ ਹੋਵੇ, ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਔਨਲਾਈਨ ਕਲਾਸ ਹੋਵੇ, ਯੂਟਿਊਬ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਦੇਖਣੀਆਂ ਹੋਣ ਜਾਂ ਛੋਟਾ-ਮੋਟਾ ਬਿਜ਼ਨਸ ਚਲਾਉਣਾ ਹੋਵੇ।
ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ
- ਵਿੰਡੋਜ਼ 11 Pro ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਅਤੇ ਸਹਿਜ ਤਜਰਬਾ।
- ਇਹ ਹਰ ਕਮਾਂਡ 'ਤੇ ਫੁਰਤੀ ਨਾਲ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰਵਾਉਂਦਾ।
- ਵਧੀਈਨ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ ਨਾਲ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲਾਂ 'ਚ ਵੀ ਕਲੀਅਰ ਸੁਣਾਈ ਦੇਵੇਗਾ।
ਜਿਸ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜ ਹੈ, ਬਿਲਕੁਲ ਉਹੀ
ਇਹ ਉਹ ਸਮਾਰਟ ਚੋਣ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਦੇ ਸਾਰੇ ਡਿਜਿਟਲ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਆਸਾਨ ਅਤੇ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਬਣਾ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਹੀ ਜਗ੍ਹਾ 'ਚ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਝੰਜਟ ਦੇ, ਪੂ