Thinvent® Uno 21.5" ഓൾ ഇൻ വൺ പിസി, Intel® Core™ i5-1335U പ്രോസസർ (10 കോർ, 4.6 GHz വരെ, 12 MB cache), 8GB DDR4 റാം, 256GB SSD, 12V 5A അഡാപ്റ്റർ, ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് വൈഫൈ, Windows 11 IoT വാല്യൂ, ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്റ്റാൻഡ്
SKU: Uno22-i5_13-8-m256-12_5-m-11V-HA
15 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ തയ്യാറാകുന്നവ: 1 units
ഏറ്റവും മികച്ച ഒരു കമ്പ്യൂട്ടർ അനുഭവം, ഒരു തിരക്കില്ലാത്ത ഡിസൈൻ!
Explore other configurations: 4GB RAM16GB RAM128GB എസ്എസ്ഡി512GB SSDi7-1255U processorകോർ™ 5 120U പ്രോസസർUno 23.8" enclosureയൂനോ 21.5" i5-1335U 4ജിബി 256ജിബിയുനോ 21.5" i5-1335U 16GB 256GBയൂനോ 21.5" i5-1335U 8ജിബി 128ജിബിയൂനോ 21.5" i5-1335U 8ജിബി 512ജിബിയൂനോ 21.5" i7-1255U 8GB 256GBയൂനോ 21.5" കോർ™ 5 120U 8ജിബി 256ജിബിയൂനോ 23.8" i5-1335U 8ജിബി 256ജിബി
സവിശേഷതകൾ
പ്രോസസ്സിംഗ്
| തലമുറ | പതിമൂന്നാമത്തെ |
| സീരീസ് | i5 |
| പ്രോസസർ ബ്രാൻഡ് | Intel |
| പ്രോസസ്സർ മോഡൽ | 1335U |
| കോറുകൾ | 10 |
| പരമാവധി ആവൃത്തി | 4.6 GHz |
| കാഷെ | 12 MB |
| പ്രധാന മെമ്മറി | 8 ജിബി |
| SSD സംഭരണം | 256 ജിബി |
ഡിസ്പ്ലേ
| സ്ക്രീൻ സൈസ് | 21.5 ഇഞ്ച് |
| റെസല്യൂഷൻ | 1920 × 1080 |
| തെളിച്ചം | 250 നിറ്റ്സ് |
| കാഴ്ചക്കോൺ | തിരശ്ചീനം 178°, ലംബം 178° |
| ക്യാമറ | പോപ്പ് അപ്പ്, 2 മെഗാപിക്സൽ |
| എച്ച്ഡിഎംഐ | 1 |
| വിജിഎ | 1 |
ഓഡിയോ
| സ്പീക്കറുകൾ | 2 × 3 വാട്ട്സ് |
| സ്പീക്കർ ഔട്ട് | 1 |
| മൈക്ക് ഇൻ | 1 |
കണക്റ്റിവിറ്റി
| USB 3.2 | 2 |
| യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
| സൈഡ് യുഎസ്ബി 2.0 | 2 |
നെറ്റ്വർക്കിംഗ്
| ഇതർനെറ്റ് | 1000 എംബിപിഎസ് |
| വയർലെസ് നെറ്റ്വർക്കിംഗ് | Wi-Fi 5 (802.11ac), ഡ്യുവൽ ബാൻഡ് |
പവർ
| ഡിസി വോൾട്ടേജ് | 12 വോൾട്ട് |
| ഡിസി കറന്റ് | 5 ആമ്പിയർ |
| പവർ ഇൻപുട്ട് | 100~240 വോൾട്ട് എസി, 50~60 ഹെർട്സ്, 1.5 ആമ്പിയർ പരമാവധി |
| കേബിൾ നീളം | 2 മീറ്റർ |
പാരിസ്ഥിതികം
| പ്രവർത്തന താപനില | 0°C ~ 35°C |
| പ്രവർത്തന ആർദ്രത | 20% ~ 80% ആർ.എച്ച്., സാന്ദ്രീകരണമില്ലാതെ |
| സർട്ടിഫിക്കേഷനുകൾ | ബിഐഎസ്, റോഎച്ച്എസ്, ഐഎസ്ഒ |
ഫിസിക്കൽ
| ഫോം ഫാക്ടർ | All-in-One |
| നിൽക്കുക | ഉയരം ക്രമീകരിക്കാവുന്ന |
| അളവുകൾ | 490mm × 378mm × 55mm |
| ഹൗസിംഗ് മെറ്റീരിയൽ | അലുമിനിയം ലോഹസങ്കരം, ഉരുക്ക്, എബിഎസ് പ്ലാസ്റ്റിക് |
| ഹൗസിംഗ് കളർ | കറുപ്പ് |
| കെൻസിംഗ്ടൺ ലോക്ക് | അതെ |
| നെറ്റ്, ഗ്രോസ് ഭാരം | 7.93കിലോഗ്രാം, 7.93കിലോഗ്രാം |
ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം
| ഓപറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം | മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിൻഡോസ് 11 ഐഒടി എന്റർപ്രൈസ് എൽടിഎസ്സി 2024 വാല്യൂ |
നിങ്ങളുടെ എല്ലാ കാര്യങ്ങളും ഒരേ സ്ഥലത്ത്
ഓഫീസ് പണികൾ മുതൽ കുട്ടികളുടെ ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ വരെ, ഈ ഓൾ-ഇൻ-വൺ പിസി നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡിജിറ്റൽ ആവശ്യങ്ങളുടെയും കേന്ദ്രമാകും. കേബിളുകളുടെ കുഴപ്പമില്ലാതെ, ക്ളീനായ ഒരു സെറ്റപ്പ് മാത്രം.
എന്തുകൊണ്ട് ഇത് പ്രത്യേകം
വേഗത്തിലുള്ളതും മികച്ച പ്രവർത്തനവും
സ്മൂത്തായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു സിസ്റ്റം. ഏകദേശം എടുക്കാതെ പ്രോഗ്രാമുകൾ തുറക്കുക, ഫയലുകൾ സേവ് ചെയ്യുക, ഒരേസമയം പല ടാബുകളിലൂടെ സർഫ് ചെയ്യുക. ദിവസം മുഴുവൻ പണി എടുക്കും.
സുഖപ്രദമായ വീക്ഷണം, ക്രമീകരിക്കാവുന്ന സ്ഥിതി
വലിയ സ്ക്രീനിൽ എല്ലാം വ്യക്തവും ശുദ്ധവുമായി കാണാം. ക്ലാസ് എടുക്കുമ്പോഴോ പ്രസന്റേഷൻ നോക്കുമ്പോഴോ സുഖകരമായ കോണിൽ. നിങ്ങളുടെ ഉയരത്തിനനുസരിച്ച് സ്ക്രീൻ ഉയരത്തിൽ കൂട്ടാനും കുറയ്ക്കാനുമുള്ള സ stand ജന്യം.
എല്ലായിടത്തും ബന്ധം
പവർ കേബിളും ഇന്റർനെറ്റ് കേബിളും മാത്രം. ശക്തമായ വൈഫൈ വഴി സ്ഥിരതയുള്ള കണക്ഷൻ. വീഡിയോ കോൾ മുതൽ ഫയൽ ഡൗൺലോഡ് വരെ എല്ലാം തടസ്സമില്ലാതെ.
സുരക്ഷിതവും ദൃഢവുമായത്
ഒരു ഉറപ്പുള്ള സിസ്റ്റം. നിങ്ങളുടെ പ്ര