Thinvent® యూనో 21.5" ఆల్ ఇన్ వన్ పీసీ, Intel® Core™ 5 120U ప్రాసెసర్ (10 కోర్, 5.0 GHz వరకు, 12 MB cache), 16GB DDR4 RAM, 256GB SSD, 12V 10A Adapter, డ్యూయల్ బ్యాండ్ WiFi, విండోస్ 11 IoT వాల్యూ, ఎత్తు సర్దుబాటు స్టాండ్
SKU: Uno22-i5_14-16-m256-12_10-m-11V-HA
₹62,300
₹74,800
/ $660
ఒకే స్థలంలో పూర్తి కంప్యూటర్ శక్తి: మీ డెస్క్ ఇప్పుడు ఎంత స్వచ్ఛంగా ఉంటుందో చూడండి!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB ఎస్ఎస్డీ512GB SSDi5-1335U processorUno 23.8" enclosureయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 8GB 256GBయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 32GB 256GBయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 16GB 128GBయూనో 21.5" కోర్™ 5 120U 16GB 512GBఉనో 21.5" i5-1335U 16GB 256GBయూనో 23.8" కోర్™ 5 120U 16GB 256GB
వివరణలు
ప్రాసెసింగ్
| తరం | 14వ |
| సిరీస్ | i5 |
| ప్రాసెసర్ బ్రాండ్ | Intel |
| ప్రాసెసర్ మోడల్ | 120యు |
| కోర్లు | 10 |
| గరిష్ట పౌనఃపున్యం | 5 GHz |
| కాషే | 12 MB |
| ప్రధాన మెమరీ | 16 GB |
| SSD స్టోరేజ్ | 256 GB |
డిస్ప్లే
| స్క్రీన్ సైజ్ | 21.5 ఇంచ్ |
| రెజల్యూషన్ | 1920 × 1080 |
| బ్రైట్నెస్ | 250 నిట్స్ |
| వ్యూయింగ్ యాంగిల్ | హారిజాంటల్ 178°, వర్టికల్ 178° |
| కెమెరా | పాప్ అప్, 2 మెగాపిక్సెల్ |
| హెచ్డిఎంఐ | 2 |
| వీజీఏ | 1 |
ఆడియో
| స్పీకర్లు | 2 × 3 వాట్స్ |
| స్పీకర్ అవుట్ | 1 |
| మైక్ ఇన్ | 1 |
కనెక్టివిటీ
| USB 3.0 | 2 |
| యుఎస్బీ 2.0 | 2 |
| సైడ్ యుఎస్బి 2.0 | 2 |
నెట్వర్కింగ్
| ఈథర్నెట్ | 1000 ఎంబిపిఎస్ |
| వైర్లెస్ నెట్వర్కింగ్ | వై-ఫై 5 (802.11ac), ద్వి-బ్యాండ్ |
పవర్
| DC వోల్టేజ్ | 12 వోల్ట్లు |
| DC కరెంట్ | 10 Amps |
| పవర్ ఇన్పుట్ | 100~275 వోల్ట్లు AC, 50~60 Hz, గరిష్ఠంగా 1.5 ఆంపియర్లు |
| కేబుల్ పొడవు | 2 మీటర్లు |
పర్యావరణ
| పనిచేసే ఉష్ణోగ్రత | 0°సి ~ 35°సి |
| పనిచేసే తేమ | 20% ~ 80% RH, సంక్షేపణం లేకుండా |
| ధృవీకరణలు | BIS, RoHS, ISO |
భౌతిక
| ఫారమ్ ఫ్యాక్టర్ | All-in-One |
| నిలబడండి | ఎత్తు సర్దుబాటు చేయదగిన |
| కొలతలు | 490mm × 378mm × 55mm |
| హౌసింగ్ పదార్థం | అల్యూమినియం మిశ్రమం, ఉక్కు మరియు ఏబిఎస్ ప్లాస్టిక్ |
| హౌసింగ్ రంగు | నలుపు |
| కెన్సింగ్టన్ లాక్ | అవును |
| నికర మరియు మొత్తం బరువు | 7.73కిలోగ్రాములు, 7.73కిలోగ్రాములు |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 IoT Enterprise LTSC 2024 Value |
ఎందుకు ఇష్టపడతారు
మీ రోజువారీ పనులను సులభతరం చేసే స్మార్ట్ డిజైన్. క్లుప్తమైన ఆల్-ఇన్-వన్ బాడీలో అద్భుతమైన పనితీరు దాచి ఉంది. ఇది కేబుల్స్ గందరగోళాన్ని తగ్గించి, మీ వర్క్స్పేస్ను శుభ్రంగా, ఆర్డర్గా ఉంచుతుంది.
మీకు సరిపోయేలా రూపొందించుకోండి
- సర్దుబాటు చేయగల స్టాండ్తో, మీకు సౌకర్యవంతమైన వీక్షణ కోణాన్ని సెట్ చేసుకోండి. మెడ నొప్పి బై బై!
- పాప్-అప్ కెమెరా గోప్యతను సంరక్షిస్తుంది. అవసరమైనప్పుడు మాత్రమే ఉపయోగించండి.
- వైడ్ వ్యూ యాంగిల్ స్క్రీన్ తో, మీరు ఎలాంటి కోణం నుండి చూసినా స్పష్టమైన చిత్రం.
ఎవరికి?
హోమ్ ఆఫీస్, హోమ్ స్టడీ లేదా స్మాల్ బిజినెస్కు సంపూర్ణ పరిష్కారం. విద్యార్థుల నుండి ప్రొఫెషనల్స్ వరకు, ప్రతి ఒక్కరికీ సరైనది.
ఇది స్పీడ్, సౌకర్యం మరియు స్థలాన్ని కలిపి ఇస్తుంది. మీరు పని చేయండి, మిగతా దానికి వదిలేయండి!
విండోస్ 11 ఐఓటీతో, సురక్షితమైన మరియు స్థిరమైన అనుభవం పొందండి. థిన్వెంట్ ఉనోతో, స్మార్ట్ గా ఎంచుకోండి!