Thinvent® யூனோ 21.5" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® Core™ 5 120U புரோசேசர் (10 கோர், 5.0 GHz வரை, 12 MB cache), 4GB DDR4 ரேம், 512ஜிபி எஸ்எஸ்டி, 12V 10A Adapter, வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ஐஓடி வால்யூ, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno22-i5_14-4-m512-12_10-X-11V-F
₹60,300
₹72,400
/ $630
ஒரே இடத்தில் அழகும் வேகமும்: உங்கள் புதிய பணி மேசை நண்பர்!
Explore other configurations: 8GB RAM16GB RAM256ஜிபி எஸ்எஸ்டி1024GB SSDi5-1335U processorUno 23.8" enclosureUno 21.5" Core™ 5 120U 8GB 512GBயூனோ 21.5" கோர்™ 5 120U 16GB 512GBயூனோ 21.5" கோர்™ 5 120யு 4ஜிபி 256ஜிபியூனோ 21.5" கோர்™ 5 120U 4GB 1TBUno 21.5" i5-1335U 4GB 512GBயூனோ 23.8" கோர்™ 5 120U 4GB 512GB
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | 14வது |
| தொடர் | i5 |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | 120U |
| கோர்கள் | 10 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 5 GHz |
| கேச் | 12 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 4 GB |
| SSD சேமிப்பு | 512 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 21.5 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 2 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| USB 3.0 | 2 |
| USB 2.0 | 2 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 10 Amps |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 490மிமீ × 378மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 7.73கி.கி, 7.73கி.கி |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோஸ் 11 ஐஓடி என்டர்பிரைஸ் எல்டிஎஸ்சி 2024 வால்யூ |
எப்போதும் வசதியாக, எப்போதும் துணையாக
இந்த கம்ப்யூட்டர் அனைத்தும் ஒரே இடத்தில்! குழப்பமான கம்பிகள் இல்லை, எடை குறைந்த டிசைன். சிறிய இடத்திலும் சேர்த்து வைக்கலாம். உங்கள் மேசை சுத்தமாக, புது லுக் கொடுக்கும்.
வேகமான செயல்பாடு, மென்மையான அனுபவம்
பள்ளி பாடங்கள், அலுவலக வேலை, குடும்பத்தின் புகைப்பட தொகுப்பு, ஆன்லைன் வகுப்புகள் எதுவானாலும் இது பளிச்சென்று செயல்படும். பிரச்னை இல்லாமல் திறக்கும் பயன்பாடுகள், விரைவாக லோட் ஆகும் விண்டோஸ் – எல்லாமே மிக எளிதாகிவிடும்.
யாருக்கு சரியானது
- வீட்டில் பயன்படுத்த விரும்பும் குடும்பங்கள்.
- மாணவர், மாணவிகள்.
- கணினி அடிப்படை வேலைகள் செய்யும் சிறு அலுவலகங்கள்.
- டிஜிட்டல் வேர்ல்டுக்கு புதிதாக நுழையும் அனைவரும்.
ஸ்மார்ட் வாழ்க்கைக்கு ஒரு ஸ்மார்ட் தொடக்கம்
நவீன விண்டோஸ் 11 இயக்க முறைமையுடன், பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான அனுபவம். இது உங்கள் தினசரி தேவைகளை சந்திக்கும் ஒரு நம்பகமான கருவி. உங்கள் டிஜிட்டல் பயணத்தை எளிமையாகவும், வேகமாகவும் ஆரம்பிக்கவும்.