Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, Intel® ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ N95 (4 ਕੋਰ, 3.4 GHz ਤੱਕ, 6 MB cache), 32GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 7A ਅਡੈਪਟਰ, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, Windows 11 Pro, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-95-32-m256-12_7-m-11P-F
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 27 units
₹44,700
₹53,600
/ $460
ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ, ਸਾਰਾ ਮਨੋਰੰਜਨ, ਇੱਕ ਸਲੀਕੇਦਾਰ ਸਾਥੀ!
Explore other configurations: 16GB RAM64GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀN5095A processorN100 processorUno 21.5" enclosureਯੂਨੋ 23.8" N95 16GB 256GBਯੂਨੋ 23.8" ਐਨ95 64ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀਯੂਨੋ 23.8" ਐਨ95 32ਜੀਬੀ 128ਜੀਬੀਯੂਨੋ 23.8" ਐਨ95 32ਜੀਬੀ 512ਜੀਬੀਯੂਨੋ 23.8" ਐਨ5095ਏ 32ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀਯੂਨੋ 23.8" ਐਨ100 32ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀਯੂਨੋ 21.5" ਐਨ95 32ਜੀਬੀ 256ਜੀਬੀ
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | ਬਾਰਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | N |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ਐੱਨ95 |
| ਕੋਰ | 4 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 3.4 GHz |
| ਕੈਸ਼ | 6 MB |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 32 ਜੀਬੀ |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| ਯੂ.ਐੱਸ.ਬੀ 3.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 7 ਐਮਪੀਅਰਜ਼ |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | ੮.੪੧ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.41kg |
Operating System
| Operating System | Microsoft Windows 11 Pro |
ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਹੈ
- ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਘਰ 'ਤੇ ਇੱਕ ਸਾਫ-ਸੁਥਰਾ, ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਕੰਪਿਊਟਰ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਜਿੱਥੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹਰ ਮੈਂਬਰ ਦਾ ਕੰਮ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਹੋ ਜਾਵੇ।
- ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਛੋਟੇ ਦਫਤਰ ਜਾਂ ਸ਼ਾਪ ਲਈ ਇੱਕ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ, ਸਪੇਸ-ਸੇਵਿੰਗ ਕੰਪਿਊਟਰ ਲੱਭ ਰਹੇ ਹੋ ਜੋ ਦਿਨ-ਰਾਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਨਿਭਾਵੇ।
- ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਆਜ਼ਾਦੀ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਾਰਾਂ ਦੀ ਉਲਝਣ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਕਿਤੇ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕੋ।
ਇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੀ ਖਾਸ ਹੈ
- ਸਭ ਕੁਝ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ 'ਤੇ: ਮਾਨਿਟਰ, ਕੰਪਿਊਟਰ, ਸਪੀਕਰ ਸਭ ਇੱਕ ਹੀ ਸਲੀਕੇਦਾਰ ਡਿਜ਼ਾਈਨ 'ਚ। ਡੈਸਕ 'ਤੇ ਸਫਾਈ ਰਹੇਗੀ ਤੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੁਖਾਲਾ।
- ਤੁਰੰਤ ਸ਼ੁਰੂਆਤ: ਇਹ ਤੇਜ਼ ਹੈ। ਚਾਹੇ ਕੋਈ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣੀ ਹੋਵੇ, ਇਹ ਝਟ ਤੁਹਾਡੇ ਕਹੇ 'ਤੇ ਤਿਆਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ।
- ਵਿਡੰਡਾ 11 ਪ੍ਰੋ ਨਾਲ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਤੇ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ: ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਵਿੰਡੋਜ਼ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਇਹ ਪ੍ਰੋ ਵਰਜਨ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਵਧੀਆ ਢੰਗ ਨਾਲ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।
- ਬਿਨਾਂ ਰੁਕਾਵਟ ਦਾ ਅਨੁਭਵ: ਡੁਅਲ-ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਨਾਲ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ਦੀ ਸਪੀਡ 'ਚ ਕੋਈ ਰੁਕਾਵਟ ਨਹ