Thinvent® யூனோ 23.8" ஆல் இன் ஒன் பிசி, Intel® N97 செயலி (4 கோர்), 3.6 GHz வரை, 6 MB cache), 16ஜிபி டிடிஆர்4 ரேம், 1TB SSD, 12V 7A அடாப்டர், வைஃபை இல்லை, விண்டோஸ் 11 ப்ரோ, நிலையான நிற்கும் தாங்கி
SKU: Uno24-97-16-m1024-12_7-X-11P-F
15 நாட்களில் தயார்: 5 units
உங்களின் இடத்திற்குள் Urban, Rustic மற்றும் Pro - இது உங்களுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட Operating Position/Exponential
விவரக்குறிப்புகள்
செயலாக்கம்
| தலைமுறை | பன்னிரண்டாவது |
| தொடர் | N |
| செயலி பிராண்ட் | Intel |
| செயலி மாதிரி | N97 |
| கோர்கள் | 4 |
| அதிகபட்ச அதிர்வெண் | 3.6 GHz |
| கேச் | 6 MB |
| முதன்மை நினைவகம் | 16 GB |
| SSD சேமிப்பு | 1024 ஜிபி |
காட்சி
| திரை அளவு | 23.8 அங்குலம் |
| தெளிவுத்திறன் | 1920 × 1080 |
| பிரகாசம் | 250 நிட்ஸ் |
| காணும் கோணம் | கிடைமட்டம் 178°, செங்குத்து 178° |
| கேமரா | மேலெழும், 2 மெகாபிக்சல் |
| HDMI | 1 |
| விஜிஏ | 1 |
ஆடியோ
| ஸ்பீக்கர்கள் | 2 × 3 வாட்ஸ் |
| பேச்சாளர் வெளியீடு | 1 |
| மைக்ரோஃபோன் உள்ளீடு | 1 |
இணைப்புத்திறன்
| யூஎஸ்பி 3.2 ஜென் 2 | 2 |
| USB 3.2 Gen 1 | 1 |
| யூ.எஸ்.பி சி | 1 |
| பக்க யூ.எஸ்.பி 2.0 | 2 |
| ஆர்எஸ்485 விருப்பம் | 1 |
பிணையமாக்கல்
| ஈதர்நெட் | 1000 எம்பிபிஎஸ் |
பவர்
| டி.சி. மின்னழுத்தம் | 12 வோல்ட் |
| டி.சி. மின்னோட்டம் | 7 ஆம்பியர் |
| மின்சார உள்ளீடு | 100~275 வோல்ட் ஏசி, 50~60 ஹெர்ட்ஸ், அதிகபட்சம் 1.5 ஆம்பியர் |
| கேபிள் நீளம் | 2 மீட்டர் |
சுற்றுச்சூழல்
| இயக்க வெப்பநிலை | 0°C ~ 35°C |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20% ~ 80% RH, ஒடுக்கமின்மை |
| சான்றிதழ்கள் | பிஐஎஸ், ரோஹ்எஸ், ஐஎஸ்ஓ |
இயற்பியல்
| படிவக் காரணி | All-in-One |
| நிற்க | சரிசெய்யப்பட்டது |
| பரிமாணங்கள் | 541மிமீ × 400மிமீ × 55மிமீ |
| உறைப் பொருள் | அலுமினியம் உலோகக்கலவை, எஃகு மற்றும் ஏ.பி.எஸ் பிளாஸ்டிக் |
| Housing Colour | Black |
| கென்சிங்டன் பூட்டு | ஆம் |
| Net and Gross Weight | 8.36kg, 8.36kg |
Operating System
| Operating System | மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 ப்ரோ |
உங்கள் கட��்வலிக்க dApps இப்போது stand உக En Digital signature
டில பரிமளை - Engineering Solution-ஐ dash உத்வ TO, Precision Software and Perials Need Step a Siliconசிற _ Industry Applications control = complete in tasks +_
World-St Common Operations for _ Service production center_ oneScreen in Hô hai hai — Hostial dash Precision,
Quick Maintenance, Business Window değilt
End Time Solution: Let to Marketing Management handle Load/View and Result as Same Unresponsive—Now create to E n See why Best Industrial All-in-One Time per operations now choose one unit continues the uptight whole PC thinking to So This not Count/Labor but output_C support _
- Routine Precision manufacturing sees you shine .
- Retail Store—Speed Accurate Cash Quick Instant easy._
- Patient in Control / Hospital Operations on Same windows
- Good Installation last Operation counts get live
Control Market Name