Thinvent® Uno 23.8" ઓલ ઇન વન પીસી, ઇન્ટેલ® કોર™ i5-1240P પ્રોસેસર (12 કોર), 4.4 GHz સુધી, 12 MB cache) Dual LAN, 8GB DDR4 RAM, 128GB SSD, 12V 7A એડેપ્ટર, ડ્યુઅલ બેન્ડ વાઇ-ફાઈ, ઉબુન્ટુ લિનક્સ, હાઇટ એડજસ્ટેબલ સ્ટેન્ડ
SKU: Uno24-i5_12l-8-m128-12_7-m-U-HA
તમારું કામ, અમારી કમ્પ્યુટરની સ્પીડ: થિનવેન્ટ યુનો!
સ્પષ્ટીકરણો
પ્રોસેસિંગ
| જનરેશન | 12મી |
| સિરીઝ | i5 |
| પ્રોસેસર બ્રાન્ડ | Intel |
| પ્રોસેસર મોડેલ | 1240P |
| કોર્સ | 12 |
| મહત્તમ આવૃત્તિ | 4.4 GHz |
| કેશ | 12 MB |
| મુખ્ય મેમરી | 8 જીબી |
| SSD સંગ્રહ | 128 જીબી |
ડિસ્પ્લે
| સ્ક્રીન સાઇઝ | 23.8 ઇંચ |
| રેઝોલ્યુશન | 1920 × 1080 |
| તેજ | 250 નિટ્સ |
| દૃશ્યકોણ | આડું 178°, ઊભું 178° |
| કેમેરા | પૉપ અપ, 2 મેગાપિક્સલ |
| HDMI | 1 |
| વીજીએ | 1 |
ઓડિયો
| સ્પીકર્સ | 2 × 3 વોટ્સ |
| સ્પીકર આઉટ | 1 |
| માઇક ઇન | 1 |
કનેક્ટિવિટી
| USB 3.2 | 2 |
| સાઇડ USB 2.0 | 2 |
નેટવર્કિંગ
| ઈથરનેટ | 1000 એમબીપીએસ |
| Ethernet Ports | 2 |
| વાયરલેસ નેટવર્કિંગ | વાઇ-ફાઇ 5 (802.11ac), ડ્યુઅલ બેન્ડ |
પાવર
| DC વોલ્ટેજ | 12 વોલ્ટ |
| DC કરંટ | 7 એમ્પીયર |
| પાવર ઇનપુટ | 100~275 વોલ્ટ AC, 50~60 Hz, મહત્તમ 1.5 એમ્પીયર |
| કેબલ લંબાઈ | 2 મીટર |
પર્યાવરણીય
| ઓપરેટિંગ તાપમાન | 0°C ~ 35°C |
| ઓપરેટિંગ ભેજ | 20% ~ 80% RH, નોન-કન્ડેન્સિંગ |
| પ્રમાણપત્રો | બીઆઈએસ, રોહ્સ, આઇએસઓ |
ભૌતિક
| ફોર્મ ફેક્ટર | All-in-One |
| સ્ટેન્ડ | ઊંચાઈ સમાયોજ્ય |
| પરિમાણો | 541mm × 400mm × 55mm |
| હાઉઝિંગ સામગ્રી | એલ્યુમિનિયમ એલોય, સ્ટીલ અને એબીએસ પ્લાસ્ટિક |
| હાઉઝિંગ રંગ | કાળો |
| કેન્સિંગ્ટન લૉક | હા |
| નેટ અને ગ્રોસ વજન | ૮.૫૩કિગ્રા, ૮.૫૩કિગ્રા |
ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ
| ઓપરેટિંગ સિસ્ટમ | Ubuntu Linux 24.04 LTS |
એક જ ડિસ્પ્લેમાં બધું જ, અવ્યવસ્થા મુક્ત
બધા વાયર અને CPU બોક્સની ગડબડ દૂર કરો! આ એક સ્લીમ એલ-ઇન-વન PC છે જે તમારા ડેસ્કને સાફ અને વ્યવસ્થિત રાખે છે. ફક્ત પાવર કેબલ લગાવો અને કામ શરૂ કરો.
ઝડપી અને સ્માર્ટ પરફોર્મન્સ
ઇન્ટેલ કોર i5 પ્રોસેસરની તાકાતથી, રોજના બધા ટાસ્ક સરળતાથી અને ફરતીમાં પૂરા થાય છે. ઑફિસ સોફ્ટવેર ચલાવવું હોય, વેબ બ્રાઉઝિંગ હોય અથવા મલ્ટી-ટાસ્કિંગ હોય, કમ્પ્યુટર ક્યારેય ધીમો પડશે નહીં.
ટકાઉ અને સુરક્ષિત
ઇન્ડસ્ટ્રીયલ ગ્રેડની ગુણવત્તાથી બનેલું, જે લાંબા સમય સુધી ભરોસાપાત્ર રીતે કામ કરે છે. બે LAN પોર્ટની સગવડથી નેટવર્ક કનેક્ટિવિટી વધુ મજબૂત અને સુરક્ષિત બને છે.
તમારી આરામદાયક પોઝિશન મુજબ એડજસ્ટ કરો
હાઇટ એડજસ્ટેબ સ્ટેન્ડ તમને ડિસ્પ્લેને તમારી મનપસંદ ઊંચાઈ અને કોણ પર સેટ કરવાની સગવડ આપે છે, જેથી લાંબા સમય સુધી કામ કરતી વખતે આરામદાયક અનુભવ મળે.
કોને માટે યોગ્ય છે
- ઓફિસ અને ઍડમિનિસ્ટ્રેટિવ કામ.
- એજ્યુકેશનલ ઇન્સ્ટિટ્યુટ્સ અને કોચિંગ ક્લાસીસ.
- રીટેલ કાઉન્ટર અને પોઇ