Thinvent® Uno 23.8" ਆਲ-ਇਨ-ਵਨ ਪੀਸੀ, ਇੰਟੈਲ® ਕੋਰ™ i5-1335U ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ (10 ਕੋਰ, 4.6 GHz ਤੱਕ, 12 MB cache), 16GB DDR4 ਰੈਮ, 256GB SSD, 12V 10A Adapter, ਦੋਹਰਾ ਬੈਂਡ ਵਾਈ-ਫਾਈ, DOS, ਫਿਕਸਡ ਸਟੈਂਡ
SKU: Uno24-i5_13-16-m256-12_10-m-DOS-F
15 ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤਿਆਰ: 1 units
₹53,100
₹63,700
/ $550
ਅੱਜ ਦੀ ਭੱਜਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਲਈ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕੰਪਿਊਟਰ!
Explore other configurations: 8GB RAM32GB RAM128GB SSD512GB ਐੱਸਐੱਸਡੀi7-1255U processorਕੋਰ™ 5 120U ਪ੍ਰੋਸੈਸਰUno 21.5" enclosureUno 23.8" i5-1335U 8GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 32GB 256GBUno 23.8" i5-1335U 16GB 128GBUno 23.8" i5-1335U 16GB 512GBਯੂਨੋ 23.8" i7-1255U 16GB 256GBUno 23.8" Core™ 5 120U 16GB 256GBUno 21.5" i5-1335U 16GB 256GB
ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ
ਪ੍ਰੋਸੈਸing
| ਜਨਰੇਸ਼ਨ | 13ਵਾਂ |
| ਸੀਰੀਜ਼ | i5 |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਬ੍ਰਾਂਡ | Intel |
| ਪ੍ਰੋਸੈੱਸਰ ਮਾਡਲ | ੧੩੩੫ਯੂ |
| ਕੋਰ | 10 |
| ਅਧਿਕਤਮ ਫ੍ਰੀਕੁਐਂਸੀ | 4.6 ਗੀਗਾਹਰਟਜ਼ |
| ਕੈਸ਼ | 12 ਐਮਬੀ |
| ਮੁੱਖ ਮੈਮੋਰੀ | 16 GB |
| SSD ਸਟੋਰੇਜ | 256 ਜੀਬੀ |
ਡਿਸਪਲੇ
| ਸਕ੍ਰੀਨ ਸਾਈਜ਼ | 23.8 ਇੰਚ |
| ਰੈਜ਼ੋਲੂਸ਼ਨ | 1920 × 1080 |
| ਚਮਕ | 250 ਨਿਟਸ |
| ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ | ਹਰੀਜੱਟਲ 178°, ਵਰਟੀਕਲ 178° |
| ਕੈਮਰਾ | ਪੌਪ ਅੱਪ, 2 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ |
| ਐਚਡੀਐਮਆਈ | 1 |
| ਵੀਜੀਏ | 1 |
ਆਡੀਓ
| ਸਪੀਕਰ | 2 × 3 ਵਾਟ |
| ਸਪੀਕਰ ਆਊਟ | 1 |
| ਮਾਈਕ ਇਨ | 1 |
ਕਨੈਕਟੀਵਿਟੀ
| <span>ਯੂ.ਐਸ.ਬੀ 3.2</span> | 2 |
| ਯੂਐਸਬੀ 2.0 | 2 |
| ਸਾਈਡ USB 2.0 | 2 |
ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ
| ਈਥਰਨੈੱਟ | 1000 Mbps |
| ਵਾਇਰਲੈੱਸ ਨੈੱਟਵਰਕਿੰਗ | ਵਾਈ-ਫਾਈ 5 (802.11ac), ਡਿਊਅਲ ਬੈਂਡ |
ਪਾਵਰ
| ਡੀ.ਸੀ. ਵੋਲਟੇਜ | 12 ਵੋਲਟ |
| ਡੀ.ਸੀ. ਕਰੰਟ | 10 Amps |
| ਪਾਵਰ ਇਨਪੁੱਟ | 100~275 ਵੋਲਟ ਏਸੀ, 50~60 ਹਰਟਜ਼, 1.5 ਐਮਪੀਅਰ ਅਧਿਕਤਮ |
| ਕੇਬਲ ਲੰਬਾਈ | 2 ਮੀਟਰ |
ਵਾਤਾਵਰਣਕ
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ | 0°C ~ 35°C |
| ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਨਮੀ | 20% ~ 80% RH, ਕੰਡੇਂਸਿੰਗ ਰਹਿਤ |
| ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨਾਂ | BIS, RoHS, ISO |
ਭੌਤਿਕ
| ਫਾਰਮ ਫੈਕਟਰ | All-in-One |
| ਖੜੇ | ਫਿਕਸਡ |
| ਆਕਾਰ | 541mm × 400mm × 55mm |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਸਮੱਗਰੀ | ਅਲਮੀਨੀਅਮ ਮਿਸ਼ਰਤ, ਸਟੀਲ ਅਤੇ ABS ਪਲਾਸਟਿਕ |
| ਹਾਊਜਿੰਗ ਰੰਗ | Black |
| ਕੈਂਸਿੰਗਟਨ ਲਾਕ | ਹਾਂ |
| Net and Gross Weight | 8.42ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ, 8.42ਕਿਲੋ |
Operating System
| Operating System | FreeDOS |
ਤੁਹਾਡਾ ਨਵਾਂ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦਾ ਕੇਂਦਰ
- ਇਹ ਸਾਰਾ ਕੰਪਿਊਟਰ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਸਕ੍ਰੀਨ 'ਚ, ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਉਲਝਣ ਦੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਮੇਜ਼ ਸਾਫ਼ ਅਤੇ ਸੁੰਦਰ ਰਹੇਗੀ।
- ਇਹਦਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਸਹਿਜ ਹੈ। ਚਾਹੇ ਔਫ਼ਿਸ ਦਾ ਕੰਮ ਹੋਵੇ, ਬੱਚਿਆਂ ਦੀ ਔਨਲਾਈਨ ਕਲਾਸ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਫ਼ਿਲਮ ਦੇਖਣੀ ਹੋਵੇ, ਸਭ ਕੁਝ ਬਿਨਾਂ ਰੁਕਾਵਟ ਚੱਲੇਗਾ।
- ਵੱਡੀ ਅਤੇ ਸਪਸ਼ਟ ਸਕ੍ਰੀਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਨੂੰ ਜੀਵੰਤ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਫੋਟੋਆਂ, ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸਭ ਕੁਝ ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਦਿਖੇਗਾ।
- ਇਹਦੀ ਪੌਪ-ਅੱਪ ਕੈਮਰਾ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਦੀ ਰਾਖੀ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕੈਮਰੇ ਦੀ ਲੋੜ ਨਾ ਹੋਵੇ, ਇਸਨੂੰ ਬੰਦ ਰੱਖੋ।
- ਵਾਈ-ਫਾਈ ਦੀ ਤਾਕਤਵਰ ਕਨੈਕਟਿਵਿਟੀ ਨਾਲ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲਾਂ 'ਚ ਵੀ ਪਿਛੇ ਨਹੀਂ ਰਹੋਗੇ, ਚਾਹੇ ਤੁਸੀਂ ਕਮਰੇ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੋਨੇ 'ਚ ਬੈਠੇ ਹੋਵੋ।
Thinvent® Uno ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਜਾਂ ਛੋਟੇ ਦਫ਼ਤਰ ਲਈ ਸਹੀ ਚੋਣ ਹੈ। ਇਹ ਭਰੋਸੇਯੋਗ, ਟਿਕਾਊ ਅਤੇ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਅਸਾਨ ਅਤੇ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਹਦੀ ਸਹੂਲਤ ਨੂੰ ਮਿਸ ਨਾ ਕਰੋ!